Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

U.s. President '12: Poll averages over time

Discussion in 'International Forum' started by MaxShimba, Aug 31, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [TABLE="class: active tab-pane table table-condensed, width: 100%"]
    [TR]
    [TD="class: contest-unit"]i
    Ohio

    Obama
    47.2%

    Romney
    45.0%

    +
    2.2

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: contest-unit"]s
    Va.

    Obama
    48.1%

    Romney
    46.7%

    +
    1.4

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: contest-unit"]I
    Fla.

    Obama
    48.0%

    Romney
    46.9%

    +
    1.1

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: contest-unit"]a
    N.C.

    Romney
    47.0%

    Obama
    45.8%

    +
    1.2

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: contest-unit"]F
    Colo.

    Obama
    48.7%

    Romney
    44.7%

    +
    4.0

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: contest-unit"]l
    Pa.

    Obama
    49.9%

    Romney
    41.4%

    +
    8.5

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: contest-unit"]L
    Iowa

    Obama
    46.0%

    Romney
    45.3%

    +
    0.7

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: contest-unit"]g
    Nev.

    Obama
    49.1%

    Romney
    46.6%

    +
    2.5

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: contest-unit"]v
    Wis.

    Obama
    48.2%

    Romney
    47.2%

    +
    1.0

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: contest-unit"]f
    N.M.

    Obama
    49.7%

    Romney
    42.7%

    +
    7.0

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: contest-unit"]V
    Mich.

    Obama
    47.3%

    Romney
    45.7%

    +
    1.6

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: contest-unit"]d
    N.H.

    Obama
    50.0%

    Romney
    45.2%

    +
    4.8

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]





    http://news.yahoo.com/elections/polls/
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mittenites hates this!!!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    So far so good. Na hapo bado convention yetu next week, na debates za kufa mtu October. Mitt the Twitt atakiona
     
  4. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Na bado.. Hata upepo N.C. umeanza kubadili mweleko..
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Marekani hawawezi kuchagua moron sorry mormon hata kwa viboko. Mitt Romney anasifika kwa kuficha pesa ughaibuni. Huyu si mzalendo na isitoshe ni mbaguzi kama warepublican wenzake.Wanajidai watafufua uchumi wakati uliuawa na mrepublican mwenzao kihiyo George Bush Jr. Shame on Republicans!
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Huyu running mate wao nimemsikiliza jana kwenye video hadi nimechoka.

    Alimalizia na tu-utani twa kitoto sana. Eti Romney anasikiliza Old school na yeye anasikiliza AC&DC na RED ZEPELIN ambazo nazo zimeshazeeka tayari.

    Utani wake ulikuwa hata haushiki gundi na watu wanajilazimisha kucheka. Heri angelikuja na kumwaga mahubiri na si kujifanyisha na yeye amekuwa Marehemu Leslie Nielsen.....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Anfortyunaitl nina wasi wasi sana na mkakati wa Baraka. Binafsi, simpendi Mitt lakini kuna dalili za kutisha kuwa kuelekea siku ya uchaguzi Baraka atakosa oksijeni kabisa; si kwa sababu ya uhodari wa Mitt, bali kwa sababu ya uzembe wa Baraka mwenyewe kushindwa ku-atikyuleit mafanikio ya utawala wake na kumwacha akiwa ovashaw'd na spins za akina Mitt. Miaka minne ya Baraka ina mafanikio makubwa sana kuliko miaka minane ya Bush.
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Subiri baada ya convention ndiyo utajua when they say Chicago politics what does it mean. Huu uchaguzi hata Republicans wenyewe wa ndani wanajua hawashindi wanachofanya ni kujaribu kumtumia Willard kushikilia angalau moja kati ya senate na house.

    Ukiangalia waongeaji wote kwenye convention walikuwa kwa ajili ya 2016 badala ya kumuuza Willard. Willard anapesa nyingi sana na ameshafanya siasa za maji taka sana kuhusu Obama ila Polls hazisogelei kwake. Alikuwa na plan ya kufanya uchaguzi Referendum ya Obama kashindwa na sasa ameelemea kwenye kampeni za uongo na uzushi, anachukua vipisi vay kauli za Obama na kuzifanyia slogan watu wameisha mgundua. Kwa nini hataki kuweka wazi tax returns zake?. Anajua fika kuwa pindi akifanya hivyo uchaguzi utakuwa umeisha. Anachofanya ni kuendelea kutumia ARV huku akijua fika kuwa virusi havitoisha.

    Debate ndiyo utakuwa mwisho wake kwani hatakuwa na sababu wala njia ya kukwepa maswali na akifanya hivyo ataonekana hana jipya.
     
  9. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Ndugu Hofstede unanitia matumaini tu lakini bado nina wasiwasi sana; nitasubiri matokeo. Ninapenda sana Baraka aingie kipindi cha pili kwa sababu ameshamaliza kusafisha uchafu, kipindi hicho kitakuwa kizuri sana iwapo kinaonekana ni maendeleo ya sera zile zile. Mabadiliko ya uongozi yatasababisha kipindi kijacho kiwe cha kuanza sera nyingine, na mambo yanatayumba na yanaweza kuwa mabaya zaidi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mimi wasiwasi wangu ni kuwa Obama ameisha safisha njia na kama wamarekani watamnyima ridhaa ya kipindi cha pili ni dhahiri kuwa credit zitaenda kwa atakayekuwa madarakani just by sitting and watching. Maana Romey hana ajenga inayoeleweka he is everywhere anapoona kunaweza kumpatia ushindi yeye anaelekea tu.

    I hope wamarekani si wajinga kiasi hicho, DNC itaweka wazi hili na huenda tutashuhudia gap kubwa sana baada ya convention. GOP wameamua kwenda rogue kwa kuazisha uwongo dhidi ya Obama na kuufanya ukweli ila nina hakika kuwa uchagui huu mpaka sasa Obama ana upper hand, unless miezi hii miwili itokee recession nyingine kama ya 2008
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kichuguu,
    Usiwe na wasiwasi. Obama hajalala. Ninapoona upotoshaji unaotumiwa na Republicans, kuhusu utendaji wa Obama, na uwongo wa Romney eti walitaka Obama afanikiwe lakini ukweli ukiwa kwamba usiku kabla ya kuapishwa, viongozi wa Republicans walikutana, akiwemo Gingrich, Cantor, McConnel na Ryan kupanga mkakati wa kuhakikisha Obama hafanikiwi na anakuwa one-term, ndipo natambua how desperate these guys are. Kile kiwanda cha magari ambacho Ryan anasema kilifungwa wakati wa utawala wa Obama, kilifungwa June 2008, hata kabla ya uchaguzi. Then unajiuliza, why are they telling so much lies? It is because the truth will hurt them. Subiri uone mambo next week, na debate zinazofuata.
     
  12. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna sababu gani za kumrudisha Obama madarakani kama uchumi umemshinda kurekebisha? Au nyie mnapenda kuangalia sura yake kwenye TV ndiyo maana mnataka arudishwe madarakani? Mkiona sura yake kwenye TV basi mnalainika roho zenu. Hebu tukumbusheni vitu alivyofanikiwa kufanya Obama (his accomplishments) labda na sisi tutabadili mawazo.
     
Loading...