Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

U-maarufu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Slave, Sep 27, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kuna njia nyingi sana za mtu kuwa maarufu baadhi ni kujitangaza,lakini pia kuna njia za kupata umaarufu kwa haraka kama kufanya jambo lolote baya kiasi cha kuwashangaza wengi pia kufanya mema au mazuri kwa kiwango kikubwa, mie pia naweza kuwa mtu maarufu kwa kufuata utaratibu huo hapo juu,mfano mandela ni maarufu,ossama,martine king,au yule mchungaji alie wachomea ndani ya kanisa waumini kule uganda,nk nk lakini mie hapa nahitaji kujua zaidi faida za kuwa maarufu maana kunawengine wanatoa pesa nyingi ili wawe maarufu huwa wanatarajia nini?
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    wanatarajia kua maarufu...lol
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Aisee we jamaa umenifurahisha kweli...
    Haya ndio majibu ya JF ambayo huwezi yapata FB au Twitter
     
Loading...