Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

U hali gani Rafiki

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Buswelu, Sep 13, 2011.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Mambo ni aje?

    Nimekukumbuka ewe rafiki mwema mweledi. Mvumilivu asiyeua inzi kwa rungu. Anayejua kuwa leo ni kesho ya jana. Asiyeamini katika hali ya kumgoja chini aliyeko juu. Wewe unayejua kuwa kasi ya baiskeli inatokana na nguvu yako ya kunyonga pedeli.
    Nakusalimia sana wewe ambaye ni mgumu kuingia ama kutoka mahali popote kama kotapini. Wewe ambaye unajua kuwa si kila mwenye pua kubwa anazo kamasi nyingi. Na unajua kabisa kuwa mwenye shavu kubwa kama .............. siye alikuibia bisi zako..
    Nakusalimia sana...

    Wasalaam,

    Buswelu
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Na wewe hivyo hivyo nakusalimu.
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hongera mwalevu Mamndenyi na asante pia.
     
Loading...