Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

U-best mwingine?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Aug 13, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wadau,katika utu uzima huu, hivi unaweza kuwa na rafikiyo, best yako wa hali na mali, mnashirikiana kwa kila kitu...... HADI KWENDA KUKOGA PAMOJA BAFUNI?!:A S 39:
    Mbona hainikai vema akilini hii!!
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    yes, my husband
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nina rafiki angu wa kike huwa tunasaidia ku wax:A S 8::A S 8:
     
  4. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes my wife!
     
  5. f

    fcharles2000 Member

    #5
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea, kwa wanaume inakuwa ngumu, ila ni kawaida kwa wanawake
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kwa wanawake ipo hiyo....

    but kwa wanaume mkioga pamoja,yawezekana mmoja
    ni mke wa mwenzie.....

    mimi naoga na wake zangu tu.....
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mie hiyo kitu haipo kwangu ......................ushoga una limit na moja ni hiyo :)
     
  8. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    yes my boyfriend
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hiyo too much kwa upande wangu,siwezi kuoga na mtu mwingine zaidi ya laazizi wangu tu.
    kwa wanaume inatia shaka kidogo.
     
  10. K

    Kristin Member

    #10
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwezi kuoga na mtu mwingine yeyote isipokuwa my honeybun..
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Cheusimanagala kwa hii bodi strakcha hata ukioga na best wa jinsia yako lazima akubake tu!:A S 8::A S 8::becky::becky::becky:
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hebu fafanua umeona wanaume wanaoga pamoja? hapo kutakua na mushkeli kama ni marafiki zako waupuke utaonekana nawe ni mwenzao. Halafu huyo mtoto kwenya Avatar mbona ana hasira hivo?
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona huko kwetu MWALONI tunaoga kibao tu,nakumbuka mshikaji mmoja hakuwa na zile NYWELE za chini kaulizwa vp mzee mbona chini hamnako akajibu eti kanyoa jana maana kwake ilikuwa anavizia watu waondoke then ananyemelea alone...Nyie watoto wa mijini MANDE ya kuoga mtaipigia wapi?Wazee wa camp enzi zetu MANDE NDO fasheni wakati wa kuoga
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wazee wa MANDE AZANIA MPO?
     
  15. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kiongozi kuna tofauti ya kuoga mkiwa wengi na kuoga wewe na best yako tu................................!
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    namaanisha rafiki na si mwenza... rafiki best yako wa JINSIA MOJA!! mtot ana hasira... choka mbayaa..life gumu!!
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nimioga na kuogelea ziwani... madimbwini.. hata boarding skuli....!! URAIANI huko tunakopanga foleni bafuni.... ndo unazama na best yako mkakoge.... binafsi ni pagumu hapo!!
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kweli unainama kuchota maji na mwenzio anaona kila kitu mwaaaaa...........ubest gani huo:playball:
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky:...minikumbusha mbalii...!!!!
     
  20. Tanzanite1

    Tanzanite1 Member

    #20
    Aug 16, 2010
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :confused2: ngumu iyo
     
Loading...