Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TZS 30,000 kwa ekari moja!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Rich Dad, Jun 27, 2012.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Kichwa cha habari hapo juu kinajieleza kikamilifu. Naombeni mwenye kufahamu sehemu nitakayopata ardhi nzuri yenye rutuba maeneo ya mikoani kwa TZS 30,000 kwa ekari kwa ajili ya kilimo cha vitunguu. Kitu cha kuzingatia ni miundombinu ya uhakika kwa mwaka mzima.
    Asanteni wanabodi,
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,790
    Trophy Points: 280
    Hizi ndoto za mchana bana!! Ardhi hiyo unanunua au unakodi?? Dah, labda uende kule Kibondo ndo utapata ardhi yenye miundombinu kwa bei hiyo.
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu huko kibondo ni sehemu gani naweza kupata? Nashukuru sana kwa mchango wako.

     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Kibondo yote wamarekani wamenunua kwa bei chee baba, wanataka kulima mahindi for biofuel na chakula cha mifugo. Nenda kwao Pinda 'mutoto ya mukulima' doze doze, kule amebakisha.
     
  5. Mracho Ngongoti

    Mracho Ngongoti Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mna-JOKE au ndo biashara inaendelea!!?? Kihamba che2 nani ameusa?????
     
  6. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kwamba sio sehemu zote unaweza kulima vitunguu vizuri. Sehemu pekee ambayo inastawi vitunguu ni sehemu za Babati, Mangola na Singida. Soko la Kenya ni kubwa sana na sijui kama utapata shamba kwa bei hiyo!
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,231
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mabwe pande itakufaa huu msitu ni wa mauaji...
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,790
    Trophy Points: 280
    Kakonko...
     
Loading...