Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tzdaima mahusiano mabaya na jamii ya kiislam nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Mar 30, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kuona misuguano kati ya magazeti ya IPP hapo nyuma na jamii ya kiislam. lkn kwa sasa yametatuliwa na yameondoka.
    nimewahi kusoma tahariri ya tzdaima ikipinga waislam kupewa mahakama ya kadhi na hivi karibuni iliandika kuwashtumu waislam kuleta uchochezi kwa kutaka kuwadhuru wakiristo. lkn kweli ni haki ya chombo cha habari kulalia upande mmoja.toleo la jana
    inamaana muhariri mkiristo kupinga mahakama ya kadhi anatumikia taifa?
    kwanini Kibanda asihamie msemakweli, kiongozi, redio maria, wapo redio?
    lkn nachohofia kwamba tzdaima haina nguvu kupambana na jamii hii.
    jamii ambayo hua haendi mahakamani hutumia ukiona baya chukua hatua.
    tzdaima ibadilike lisiwe tawi la kanisa . litumike chadema zaidi
     
  2. kitungi

    kitungi Senior Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha Udini!
     
  3. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni kazi ya tzdaima
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    hii avetari ya Nguruwe haijatulia ya!
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pole sana. Naona hoja za udini zinazidi kupamba moto. Hebu zungumzia kidogo gazeti la AL-NUUR ambalo kazi yake kila siku ni kufanya uchochezi na kuwatukana viongozi wa dini ya Kikristo. Au ndio yale yale ya mkuki kwa nguruwe..... Hamtaki kuambiwa ukweli au sio?
     
  6. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa maana hili ni tawi la msema kweli? kibanda kwa kuwa mkiristo amegeuza mradi wa kanisa , au anapokea amri kanisani?
     
  7. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hata nalo gazeti la ''TAZAMA'' lipo kuwachafua wakristo kila kukcha.
     
  8. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo hiari yao. lkn naamini siku wakisema waandamane kwenda kwenye ofisi zao, hata mashine watazizahau
     
  9. kinja

    kinja Senior Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    poor thinking capacity
     
  10. A

    Anold JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hili suala la mahakama ya kadhi si waliachiwa waislamu wenyewe? Kama sikosei lilitolewa tamko kuwa waislamu wana haki ya kuanzisha makama yao ya kadhi kwa mujibu ya dini yao kwani wamekataliwa tena au vipi? Mbona jamani tunaenda mbele tunarudi nyuma? Ninachojua mimi ilionekana kuwa serikali haina dini hivyo haitajiingiza mojakwa moja kwenye mahakama hiyo ila waliwaruhusu waanzishe na serikali kuahidi kuwasaidia (kibinadamu) sasa tatizo lipo wapi? au wanataka tena hizi kodi zetu tulizokatwa kwenye vibanda vyetu vya kitifire ziingie tena kugharimia mishahara ya kadhi? Sijasoma hiyo tahariri lakini kama ni hili la serikali kutoa pesa zake hiyo walitolea nje, ila sidhani kama waislam wamekatazwa kuendesha utaratibu huo vinginevyo kuna uzembe mahali fulani hasa kwenye lilejopo la wataalam waliobobea wa sheria ya kiislam
    ambao ndiyo walipewa jukumu hilo na BAKWATA ili kuweka mambo sawa. Waanzishe tu kwa nguvu zao, ikionekana wanakwama naamini serikali itawapiga tafu kiaina.
     
Loading...