Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tzdaima lavamiwa usiku wa manane, kibanda atimka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muhogomchungu, Apr 1, 2011.

  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa kwamba Ofisi za tzdaima limevamiwa usiku wa manane kwa ile inaosadikiwa ni kuwachokoza moja ya madhehebu ya dini nchini kwa kumuandika vibaya kiongozi wa madhehebu yao.
    inasemekana muhariri wake alikimbia
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    haijaeleweka vizuri ...yaani waliovamia ni nani?wafuasi wa hiyo dini fulani na wanamuunga mkonon huyu kiongozi fulani kwa kuandikwa na gazeti fulani?
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...wenye tabia ya vurugu wanajulikana ni watu wa dini gani!! so manual!!!
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Mod, naomba member anayeitwa mhogo mchungu asiruhusiwe kupost kwenye jukwaa lolote isipokuwa jukwaa la dini tu.:tape:
     
  5. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    6
    Katika hayo maandishi mekundu, kanuni za kisarufi hazijazingatiwa.
     
  6. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sidanganyiki no!
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Today is a Fools Day!!!! Will be very smart to post my opinion in some posts, ha ha ha!!
     
  8. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Happy fools day.
     
Loading...