Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz vs Us dollar. Kama Zimbabwe vile!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyange, Oct 26, 2011.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamani wachumi twambieni wapi tunaelekea.?
    Wapi wanasiasa wanaipeleka nchi?
    Wapinzani nanyi mnakubali hali hii??????????
    Hebu tupinge hali hii.
    Yaani jana exchange rate was about 1,7..0
    Today ,, ,, is 1,800!!!!!!!!!!!!!
     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Da haya mambo kama zimbabwe haya it means ikiendelea hv hali itakua mbaya soon
     
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wajanja mcweke fedha bali zibadilisheni kwenye vitu, mambo si mazuri, mwenye sikio na asikie, nchi yenu kesha uzwa kwa wanao jiita wawekezaji!
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii hali inatishia maisha yetu walala hoi
     
  5. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaan wiki iliyopita mitaa ya fire -Dar nilikwenda kuulizia gear box ya 2L ice, nikaambiwa ni TZS 750,000. Leo nilipoenda wakasema ni TZS 800,000! nilipo shutuka wakasema kaangalie USD ikoje! kwamba mabo yamesha badilika! Jamani kikwete umetupeleka tusipo pataka!
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi kabisa, niliingia kwenye mtandao fulani mida ya saa kumi nikakuta ni 1794 kwa Usd moja!!! Nikaishia kucheka kwa huzuni peke yangu, halafu jamaa wanakula nchi, naapa hatufiki desemba ngoma itagonga 2000 kwa USD moja!!!!
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Jamani tunasubili nini kuikataa hii hali? Taratiibu tunasogezwa kaburini na ccm,aaaaaaaaaah TUKUFWA KUNO TUKWIKETA une ngatele bha jama.
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna haja ya kuzibadili pesa zilizoko benki zisomeke kama dolla mapema otherwise tutalia.
     
  9. I

    Ima R. Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana jana kuna post moja nili comment nikasema
    hii ni dalili kwamba nchini hapa THE MONETARY POLICY is unable to stimulate our economy. Na hii inasababishwa na international trade where we import more than export, uwekezaji huku hali ya absolute poverty ni kubwa means wanaoishi under 1US$ ni wengi
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    basi waweke iwe 2000 tuzoee kama tulivyozoea mafuta ya taa kupanda bila sababu
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tulikuwa na nafasi hiyo Oktoba tu mwaka jana, tukafanya maamuzi na haya ndiyo matokeo yake
     
  12. R

    Roqrs New Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wat ar u thinkin leo hi cement mfuko mmoja nisawa na mbao 1 by 10 moja wher ar we headn?
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ngoja ifike elfu kumi ndio nianze kuziuza nilizo changa. Sasaivi na nunua tuu
     
Loading...