Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz,ukimwi si tatizo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa fund, Jul 21, 2012.

  1. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waweza kujikinga na VVU.Lakini ukafa kwa:-
    1.Ajali za barabarani.
    2.Malaria.
    3.Ndumba.
    4.Polonium 210-radioactive material.
    4.Kwa wanawake wakati wa kujifungua.
    5.Au watu wasio julikana wanaweza waka ku ulimboka/zombe.
    6.Mabwepande n.k
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una mtindio wa ubongo?ni watanzania wangapi wanakufa kwa ukimwi kila mwaka??linganisha na vyanzo ulivyotaja!
     
  3. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great thinker?!,wajibu hoja kwa tusi?.unavuruga utamaduni wa JF.think before writing.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Malaria ndo hatari zaidi
     
  5. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    labda kwa vile haiuwi siku moja, na kwamba kifo cha wengi ni harusi.
    Ila chukua tahadhari UKIMWI UPO na unachangia kufanya watu wengi kuwa wagonjwa.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,172
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Of latest ajari za majini ndo zitakuwa zaongoza!
    Maana nasikia uko kwenye izo waterbodies vifo vya watu wachache kama kumi au 5 huwa havirepotiwi!
    NI kwa mujibu wa mvuvi mmoja ambaye kwake vifo vya watu wachache huvishuhudia kila siku!
     
Loading...