Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz tuko hatarini kuvamiwa..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boflo, Mar 2, 2011.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Juzi nilipokuwa namsikiliza mh. rais ktk hotuba yake alikuwa akisikitika na kulalamika sana kuhusu kupotea kwa silaha nyingi ktk kambi ya Gongo la mboto, na akasema pia kambi hiyo ndiyo sehemu kuu ya kuhifadhia silaha za nchi, sasa wana jf swali langu ni kuwa hivi mkuu wetu si anahatarisha amani ya nchi yetu kwa kutoa siri?!!, Hivi kama kuna nchi ina nia mbaya na nchi yetu si inaweza kutumia huu mwanya na kuvamiwa???
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siku hizi kila kitu ni siasa tuu.
    Hadi jeshi nalo limekuwa la kisiasa.
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya malalamishi ni kwamba anasikitika kupoteza silaha ambazo angetumia kuwatwangia waandamanaji kama yakitokea ya Libya.
     
  4. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    waivamie kwa lipi hasa? DOWANS au wananchi wao nao walipukiwe na mabomu....hata hizo nchi za kuvamia zinaogopa...maana wanajeshi wao wanaweza kulipuliwa na mabomu ya TZ kwa bahati mbaya.
     
  5. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanawatisha hivyo ili msiwatoe madarakani mpaka hali itakapo kua "swari ( watakapo nunua stock nyengine ya mabomu....)
     
  6. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ninachohofu mimi silaha hizi zinaweza kutumiwa na majambazi dhidi ya raia na mali zao.
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni uozo wa hali ya juu, sijui rais wetu ni mwanajeshi na amiri jeshi wa namna gani asiyejua nini cha kumwaga na nini cha kutunza.
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kweli kuongozwa na mapedeshee ni kazi kweli kweli. Msofe , ndama etal mpo???
     
  9. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe haujamuelewa, alikuwa anahalalisha dili la lala salama la kununua silha kibao ili wapate 10%.
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Meremeta na Tangold ni Siri, nadhani hii aloisema sio siri.
     
  11. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,147
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    alikuwa anajustify uwepo wa silaha hewa!!!
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbe sukusoma vizuri hotuba yake eh?
    Sijaona kitu kama hiko
     
  13. N

    Ningu Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unajua mshikaji ni kamanda alikuwa anajihami kwa mbinu za medani. tukivamiwa itakuwa sababu tosha ya yeye kuingia mitini na kudai tumeshindwa vita. si unajua kujiuzulu imewashinda wengi...
     
  14. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmesahau wakuu,MFWA MAJI HAACHI KUTAPATAPA? hana jipya nchi imeshamshinda sasa afanyeje!
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yaani yule sijui alipita jeshi gani/usalama wa taifa naona hata training hakupewa,siri za baraza la usalama ye anaweka kwa media.......ni kusema tu yote anayofikiri....anatafuta sympathy kwa kutoa siri za nchi....naomba Mungu nchi hii isipate Rais dhaifu kama huyu......
     
  16. Mvuni

    Mvuni JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni hatari kweli!!! Kwaani zimechukuliwa na nani?? Kuna mtu aliyepata ujasiri wa kuingia kwenye milipuko na kuchukua makombora huku mengine yanalipuka? Lakini nilisikia Mhe. 30 alisema kuwa askari wote hawakuwepo hapo kambini, yawezekana kweli silaha zilichukuliwa ki-aina!!
     
  17. n

    ngoko JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    That's the best choice , NEC declared to Tanzanians in October 2010.
     
  18. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hivi Wadanganyika mnataka nchi ivamiwe mara ngapi? Mnawajua wazabuni wa rada helkopta za kijeshi magari ya delaya nk. Ni watu wakuamini kwa siri za nchi. Na kiuchumi hatujasalimika kila sekta imevamiwa na mibaka uchumi kwenye majoho ya 'wawekezaji'. Eti tunaofia kuvamiwa ina maana hamkushudia uvamizi wa Mbagala na juzi Gongo la Mboto how many casualities though with them they call it friendly fire nyie kalagabaho nchi ilishavamiwa kitambo
     
  19. d

    damn JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    their (I mean CCM's NEC) best, that is why Tanzanians need a replacement
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,033
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kambi kubwa hivyo iweje hakukuwa na wanajeshi mh1 ina maana huwa hailindwi usiku..
     
Loading...