Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz the land of the slow

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bht, Nov 5, 2009.

  1. bht

    bht JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakubwa mtanisamehe kama ntakosea, lakini katika pitapita yangu kwenye mitandao, nimekutana na comment ambayo kiukweli sijaipenda na sijui muhusika alimaanisha nini?

    Jamaa aliwaaga watu wake kwenye facebook kuwa anaondoka. Mmoja wao akamuuliza anakwenda wapi? Jamaa akajibu kuwa siku hizi anafanya kazi Tanzania, ndipo muuliza swali akasema 'OOOH THE LAND OF THE SLOW'

    Waungwana hicho hasa ndicho kilichonikera!

    Slow hasa kwa nyanja ipi? kutenda, kufikiri, kuamua, au wapi jamani???
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    No hurry in Africa..
     
Loading...