Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz teknolojia ipi tunatumia ku interogate(kutesa) wahalifu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Machozi ya Simba, Sep 25, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Interogation ni kumpa mtu mateso ili aseme ukwel. Nlikua naangalia series ya 24 kuna jamaa walikuwa wamemchoma sndano yenye morphaine hata haikuchukua dakika kupata jibu kiasi kwamba hata uwe kauzu utasema tu maana yale sio maumivu inabidi yatafutiwe jina lengine wadau hiv huku tz jeshi la polisi linatumia mbinu gan kumtesa mwalifu
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Usiamini sana movie, kutesa watu ni kinyume na sheria za kimataifa.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kafanye uhalifu upelekwe ndio utajua kwanza unapokelewa na makofi kwanza
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Saikolojia tu ww mwenyewe utaingia kwenye mtiriko wa makosa uliyotenda km kuiba au kugushi hiyo 24 ya. Jack Bauer si Polisi ni kitengo cha Inteljensia kinachohusu ulinzi wa Rais, Taifa na hata rasilimali za hilo Taifa
    Ndio maana kuna mahali Jack kenda Mexico, kenda Urusi nk
    Hapa TZ fananisha na TISS (UWT) waliotoka huko watakuambia dhahama yake
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ....kubana pu...m.........b......
     
  6. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    wanatumia sindano na mabomu ya machozi kumtesa mtu na kumuua kabisa si umeona kule iringa walivyobomu yule kaka sitaji jinalake wewe shiny c si umeona
     
  7. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    wewe shiny c ukileta mchezo nao yani watakusindanooooooooooooo ................ na kukutupa kule mabwepande
     
  8. G

    Ginner JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    nilikuwa naskiliza siku moja kipindi cha njia panda clouds fm...jamaa mmoja aliehusishwa na usafirishaji wa madawa ya kulevya, anadai walimfungia kwenye chumba cha siafu
     
  9. leh

    leh JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    interrogation na toture ni vitu viwili tofauti. na kama mkuu Kang alivyosema hapo juu, toture ni illegal na hata wakiweza kukutoture utoe majibu, huo ushahidi hutumiki mahakamani na ndo maana unafanyiwa interrogation kama we kibaka wa kitaa, mpaka uwe terrorist au the likes ndo ufanyiwe toture . na hapa afrika, ukiwa mbishi wa serikali.. ohoo.. uliza wenzako pale Kenya walichopitia siku za Moi, Bauer cha mtoto
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You just mess up with one of CCM's vigogo utajua bila shida
     
Loading...