Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TZ Shilling: Ni aibu?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by tzjamani, Jan 28, 2011.

  1. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    For them it is up to us...they do not care

    Wana wasiwasi gani wakati wanauhakika wa kutanua tu hata kama shillingi imeshuka mpaka valuelesss....

    Kwanza wakati we unazungumzia Tshs wenzako wanatembea na USD´s na Euro´s na ndio maana hawana ubavu wa kutazama upya matumizi yaliyokithiri ya dola kama currency ya manunuzi ya vitu mbalimbali kwenye maeneo yetu mengi.

    Unaenda dukani unakuta kitu kinauzwa kwa USD badala ya Tshs bila sababu yoyote ya msingi unatarajia fedha yetu itakuwa na thamani?
     
  3. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha uongo wewe! nimetembelea hiyo link mbona nimehesabu nchi karibu 18 zilizoko hoi bora sisi, mfano zambia,yemen,Uganda nk
    Tusijidharau kiasi hicho mkuu.
     
Loading...