Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz na wanaharakati uchwara! Shenzi kabsa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by middo, Nov 27, 2011.

  1. middo

    middo Senior Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nchi imenuka kila mtu anafahamu kila sehemu njaa, ajali zakizembe, ufisadi, ajira hakuna, rasilimali zinachukuliwa mchana kweupe tunaangalia kama filamu vile, uharibifu mkubwa wa ardhi usiokuwa na faida kwetu nenda Shinyanga uone artificial mountain zilzoletwa na uchimbaji wa kzamani wa madini, mishahara mibovu kwa wafanyakazi wa serikali especial walimu, madawa hakuna hospitalini na kila siku matatizo yanazidi yani tunaishia kusema afadhali jana halafu kuna pumbavu wanajiita eti "wanaharakati" wanamharakatia nani?

    Utawasikia kila leo kwenye media wanainitiate movement zisizokua na mwelekeo zakishamba kabisa kama wanatafuta jina bora waongee waeleweke sio wabongo wanaweka matumaini juu yao, naamini kabisa 99.9% ni njaa tu wanatafuta kuwafisadi watz.

    Watz kuweni makini na hawa wahuni na mkumbuke ukombozi auletwi na mtu bali na watu, kama kweli ni wanaharakati watupe mipango endelevu ya ukombozi sio kutishia kuandamana halafu wakiambiwa kuna al-shabab msiandamane wanakubal na wanajua uzushi sijui wanahongwa hawa?
     
  2. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,450
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Ebwana kweli hatuna wanaharakati hapa tz wote ni waoga tu wakipigwa biti kidogo wanaogopa
     
  3. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wanaharakati maslahi. Unadhan wasipofanya hayo hizo fedha za watu watazilaje? Wanatafuta mkate best!
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtazamo wangu nadhani ni hao hao ccm wanawatuma wajifanye kuandaa maandamano ili wakizuiliwa wakubali ili kuwanyima cdm nguvu ya kuandamana 7bu haiwezekani mzuiliwe msibishe hata kidogo nakuanza kuwasifia polis eti ho, ni haki zetu lakini kuna watu wana haki zao tutakuwa tunawasumbua na sidhani kwenye yale makundi yaliyopanga kuandamana kama kuna mtu ata mmoja ni mwana harakati wa ukweli
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sio woga ni njama za magamba tu
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo ndo nazidi kuamini watanzania hatupendani kila mtu anaangalia maslahi yake pekee
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wAENDE mBEYA WAKAJIFUNZE MAANA YA HARAKATI!!!!!!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,001
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Polisi nao kuzuia maandamano hii pia haijatulia, inabidi kuwe na mwongozo kuhusu hili.
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mwanaharakati aliyebaki Tz nahisi ni mimi tu, ila sina hakika sana.
     
  11. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pumbaf kabisa...afu eti wanajiita wanaharakati...wanaharakati misri huko au syria sio hao mchwara tu pumbaf kabisa
     
  12. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,450
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    co magamba ni waoga tu kama mnaamua jambo unatakiwa ufanye coz huwezi ukasema maandamano yasitishwe kwa kuchekacheka tu na polisi a sure cku ile mi deusi aliniuzi sana
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,789
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    mwanaharakati nchi hii ni TUNDU LISSU tu.
     
Loading...