Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TZ na viongozi tunaowataka tafsiri isiyostahiki za media

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raffiki, Oct 30, 2011.

  1. r

    raffiki Senior Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyombo vya habari nchini kwetu vinachangia kurudisha nyuma maendeleo nchini.Hivi kweli imefikia hatua sasa nchi yetu coverage kubwa na hot headlines za media zimekuwa ni juu ya hali za afya za viongozi na majina ya nani anafaa kuongoza au kua kiongozi. Media zimeacha mambo ya msingi juu yaa hali ya wananchi na matatizo yao.

    Je hii ndio Tanzania tunayoitaka.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kazi kubwa ya media ni kuleta maendeleo kwa jamii ukiachilia kuburudisha..... kwa hapa kwetu Tanzania media ni kwa ajili ya siasa na wanasiasa. Kila siku ni habari za Wanasiasa wanavyoshambuliana kwa malengo yao binafsi. Hakuna media inayofundisha wala kuleta maendeleo kwa jamii. Huko ni kuchezea taaluma ya habari.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    fafanua japo kidogo jinsi vyombo vya habari vinavyoweza kuleta maendeleo kwa wananchi.
     
  4. r

    raffiki Senior Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuibua na kujadili changamoto zinazo wakabili wanawanchi na nchi kwaujumla.,aiishii hapo,zinajukumu pia la kuhakikisha changamoto hizo zinafanyiwa kazi na wahusika ambao ni serikali,ikiwezekana kushirikisha wataamu mabli mabli ili kuonesha njisi gani changamoto hizo zinatatulika.

    Sio kua zisiandike habari za kuburudisha na matatizo kama za ugonjwa,la asha issue hapo ni kipaombele leo hii kila siku vipaombele kwenye news ni mienendo binafsi ya viongozi wachache. That's nonsensical

    Unaukumbuka wimbo wa bongo flava wa Afande sele.tena kwa kutaja taja tu majina.........mistari isiyo na vinaaaa......?Ndio media zinatupeleka huko sasa.
     
  5. D

    Deo JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Ni muhimu sana kwa vile niwapiganiaji wanaumwa. Tunapenda kujua magonjwa yao ni ya kiasili au yaliyotengenezwa na binadamu waliokwenye nafasi
     
  6. r

    raffiki Senior Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapiganiaji wa nini?wameshapigania nini?wamekusaidiaje kwa kupigania hayo?Je wamefanikiwa katika kupigania hayo?kama ndio wamefanikisha nini wakati matatizo yanaongezeka kila kukicha?wamechukua hatua gani kwa kupigaia hayo yasiyofanikiwa?
     
Loading...