Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TZ Kushnei

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TODO, Feb 13, 2012.

  1. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh.zitto anaongea mambo mazito sana juu ya uingizaji vitu toka nje ya nchi hasa magari,mbolea,kondomu na vifaa vingine na kazi za tbs.anasema hakuna evidence ya bidhaa feki zinazokatiliwa nchini kuludishwa au kutupwa.pia mh.waziri chami amechangia.kiukweli tunatatizo na bidhaa feki nchini
     
  2. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wapi anaongelea
     
  3. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    clouds fm.kipindi cha jahazi
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mna uwezo wa kununwa ORIGINALS?
     
  5. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    uganda,rwanda na kongo wana uwezo wa kununua originals?
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Serikali regerege ya m.a.gam.ba
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa bahati mbaya huwa sisikilizi hii redio ya w.a...f...*u
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwahiy Tbs hawana uwezo wa kuthibitisha original labda ndo maana
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huwa tunaonyeshwa sometimes kwenye TV bidhaa zinachomwa moto na tume ya ushindani or something, hiyo nayo siyo evidence? angesema jitihada za kuangamiza bidhaa feki hazitoshi ingekuwa sawa..
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Kuna vitu ambavyo huwa sivifahamu. Kuna vitu vinaitwa fake, vingine substandard na vingine counterfait. Pia kuna TBS na FCC; hivi vyombo viwili tofauti vinashghulikia mambo gani kati ya hayo niliyoyataja hapo juu? Msaada tafadhali.
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kuna konyagi mwitu zinatutesa sana huku mtaani.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kama ni hvyo hatari sana
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni dampo la bibi
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo aligoma kutoa 10%
     
  15. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ndiyo!
     
Loading...