Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TZ kuilipa DOWANS bil.185 hukumu haikufanyika ICC, bt Movenpick Hotel bongo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfu Lela Ulela, Jan 16, 2011.

  1. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zipo tetesi kuwa hukumu iliyotolewa na mahakama ya kimataifa ya makosa ya jinai (ICC), haikotolewa ktk makao makuu ya mahakama hiyo yaliyopo The Heague Uholanzi, bt mahakama ilihamia hotel ya Movenpick kwa majaji kadhaa kuja na kunegotiate na vigogo wa serikali huku RA akiwa sehemu ya washiriki.
     
  2. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ahaa, kazi hii! The job is present.
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    mkuu are you serious..... do you think great thinkers are just as sketchy as this
     
  4. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, that's why the heading of this thread is tetesi, coz i dnt want to subdue anybody. But i did this so that somebody can make follow up and vindicate to us.
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    mkuu.... nikiita thread yako upupu utakasirika..... angalia kwenye red highlight
     
  6. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ICC ni Court of Arbitration na ipo Ufaransa na sio The Hague hivyo ni vema ukarekebisha haya makosa kwanza ndio uje kivingine!!!
     
  7. F

    FredKavishe Verified User

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ilifanyika movenpick na cyo paris ufaransa majaji wakiwa watatu mmoja mganda
     
  8. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180



    una uhakika na unachotetea au umekurupuka tu bila kusoma contents za hii thread..... angalia red
     
  9. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimejaribu kumfahamisha sijui ana nia ya kuelewa au vp?
     
  10. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    This kind of typing is not suiting the thinkers, unajilemaza ubongo wako kwa lugha za watoto wa kike wa secondary. Ndio maana huelewi unapofafanuliwa nini ICC na headquarters zake ziko wapi!
     
  11. D

    Deo JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Endeleza tetesi. Kwa nini ilifanyika Dar. RA alishirikije. Nani kawaleta. Poromosha zaidi
     
  12. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jaji Yule Mganda inasemekana haheshimika sana kwao kwani ana sifa ya ufisadi na anapenda sana rushwa.
     
  13. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    na wewe unakurupuka tuu... soma thread vizuri ndio uchangie
     
  14. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Bluetooth ni kwamba jamaa alitaka kufikisha ujumbe huu ambao kwa sasa ni tetesi kama alivyosema japo nami pia nimezisikia kwa wazee flani hivi (bar) zinasema kwamba hukumu ile iliyotolewa na kuwapa ushindi dowans haikufanyika makao makuu au kwenye ofisi za ICC (ufaransa)
    bali ilifanyika hapa hapa bongo (movenpic) hotel, na moja kati ya majaji walioamua ni mtu wa Uganda ambaye naye ni fisadi mkubwa sana Uganda na haheshimiki tena kwao kwa sababu za ufisadi ambao amekwisha ufanya kwao....hata hivyo bado ni tetesi ndo maana naona jamaa amezileta hapa kama tetesi ni kweli zipo mtaani hizi tetesi....Huyu MUZEEZAID amejichanganya au kwa kutoelewa nini kirefu cha ICC yeye kaifanya ikawa ni ya makosa ya jinai:smile-big: na makao makuu yake akayapa Uholanzi :smile-big: a bit funny but thats what i digest from his/her thread
     
  15. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Na mimi ndivyo nilvyoelewa na ndo maanake...sasa kuna watu kazi yao ku pick mis spell na kuyafanya big deal...Si tetesi kuwa ni kweli kikao cha mahakama kilifanyika hotelini hapa bongo....
     
Loading...