Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TZ, KENYA na UGANDA. Uwiano huu kuhusu idadi ya wanasheria unatisha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Dec 5, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hali hii inatisha kwa upande wa TZ, Wakati Tanzania mpaka sasa idadi ya wanasheria (mawakili) hawafiki 2000. Kenya inaongoza ikiwa na wanasheria 8000. Uganda inao 4000. Ni nini tatizo hapa waungwana.
     
  2. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mi nilidhani unasema hata madakitari au waalimu kumbe unasema hao ambao hawana maana yoyote, mafisadi wakubwa??, aahrr
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Swali la kujiuliza ni je, hao wanasheria 2000 wanapata wateja wa kutosha na kuwafanya wawe busy? Nadhani ungejikita zaidi kwenye quality kuliko quantity. Hata hivyo ninashuku usahihi wa takwimu zako, hasa za tanzania coz naambiwa kwamba 2000 ni wale walioapishwa na kufanya kazi zao kama mawakili.
     
  4. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rahisi sana: TZ hatuna tabia ya kushtaki shtaki na kushtakiana!, so labda hailipi kuwa mwanasheria katika nchi yetu which is quite a healthy indicator of a calm society where people settles their differences amicably out of court (just thinking aloud)!

     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    sidhani kama kigezo cha maendeleo au kustaarabika kunapimwa kwa idadi ya "wasomi katika tasnia ya sheria" hasa hawa wa kujitegemea...

    zipo indicators nyingi tuu zinazoweza kuelezea ustarabu au hata maendeleo ya nchi achilia mbali hili la elimu...mbona tanzania inaongoza kwa kuwa na wanasiasa wengi kuliko kenya na uganda?..hili pia haliwezi kuwa kigezo kama lilivyo hilo la wanasheria wa kujitegemea??...

    mbona sie wa tz tunaongoza kwa kuwa na machinga kibao kuliko wenzetu..hili nalo si kigezo cha ustawi wa nchi yetu?...ni maoni tu ila in a different perspective...ahahah
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Aaah wewe ndio umejuwa leo? Nchi haina wanasheria tangu aondoke Nyerere, EWe hujui Mikataba yote inasainiwa Magogoni. Kama kungekuwa na wanasheria tusingekuwa na mikataba hovyo
     
  7. M

    MYTURN 2015... Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ijulikane na ifahamike kwamba pamoja na hayo yote tanzania ndio iliyowasomesha hao wote kupitia udsm
     
  8. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa !
     
Loading...