Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Typewritter

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 14, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Jamaa na mkewe walikuwa wakivunga watoto pindi wanapotaka kula uroda, jamaa humuita mkewe:" mama nanihii niletee typewritter yangu", basi mama anaenda na mambo yanaendelea. Siku moja jamaa karudi mbio akamwambia mkewe amletee typewritter yake, yule mama kutokana na kazi kidogo alichelewa, kufika chumbani akamkuta jamaa kalala, akamuuliza vipi? akamjibu "leo basi nimeandika kwa mkono".
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ooops!! Punyeto nini!!
     
  3. m

    mbweta JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haha haha lyk it
     
  4. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani, haraka ya jamaa ya kuandika kwa mkono inaweza kumponza kwani mkewe akishatambua kuwa kumbe sio lazima kuandika kwa typewriter, atakuwa anajichelewesha kila mara ili jamaa aandike kwa mkono.
     
  5. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahaaa hhaaaaaa haaa!
    kituuuuuuu!
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahah....dah hii kali..jamaa aliona anachelewa anakaamua kumaliza juu kwa juu
     
Loading...