Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Type za migao

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by molely molly, Aug 28, 2012.

  1. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameleta mgao wa maji timekubali ,wakaleta mgao wa umeme tikauzoea wakaleta pia mgao wa mafuta tikachukulia poa haikutosha wakaleta mgomo wa madaktari fresh na walim wakagoma poa lakini chonde chonde jaman wasije tuletea na mgao wa ku*a au mgomo wa nyapu hapo hatutaelewana kabixa maana hizo ndizo zinatuxaidiakupunguza mawazo ya migao yote
     
  2. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huo mgao upo huna habari? mpenao mwanafunzi wakufume uone!
     
  3. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mgao waunyumba ndio unashika kasi tangu gridi ya tupo wangapi imeanza kufanyakazi
     
Loading...