Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tx Moshi william daima tutakukumbuka

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MTAZAMO, Mar 25, 2012.

  1. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,864
    Trophy Points: 280
    Hili lilikuwa jabali haswa la muziki! Uwezo wake wa kutunga ulikuwa wa kushangaza! Binafsi namkumbuka sana kwa muda wake alioishi na jinsi alivyotuburudisha! Mimi ni mpenzi wa R&B and hiphop lakini huyu nilikuwa namsikiliza sana
     
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona mtoto wake yupo kwan hakuburudish naye
     
  3. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    toka kifo chake msondo nayo dizain km ishakufa!
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,989
    Likes Received: 1,864
    Trophy Points: 280
    Asilimia tisini ya nyimbo za msondo ndio alikuwa mtunzi! Alafu anastaili ya pekee kuimba hasa vibwagizo kama Tanzaniaaaaa!
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Bishoo tu yule, anabebwa na jina la baba.

    Jamaa alikuwa super sana, hakuna msondo bila TX Moshi William!
     
  6. H

    Heri lee JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2015
    Joined: Aug 16, 2013
    Messages: 725
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Kweli alikua the best
     
  7. Ayanda85

    Ayanda85 JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2015
    Joined: May 13, 2014
    Messages: 466
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 60
    TX was brand... lile panki lake mie hoi!
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2015
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Vichwa vya Msondo Ngoma Music Band ilikuwa ni balaa kabisa; Mzee Gurumo Mwenyewe, TX Moshi William, Seleman Mbwembwe, Joseph Maina bila kumsahau Athumani Momba. Mwenyezi Mungu aziweke roho zenu mahali pema Amen.

    Wale watatu wa mwanzo yaani Gurumo, Moshi na Mbwembwe ndo huwezi choka wakati unasikiliza jinsi wanavyoimba. Dah kifo hiki jamani, ndo maana Dk Remmy aliimba kifo hakina huruma.
     
  9. g

    guasa JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2015
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 1,870
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Penzi letu halikuanza zamani nae mwajabu,
    nawala kamwe hatufanyi vishindo ooh mama
    lakini tayari watu wameanza maneno yao
    ndio maana mwanzo nilisema ulisikia
    kwa kuwa tunapendana mengi utasikia lakini usijali
    mimi sina wasiwasi bwana nimeyazoea
    nimeishakuwa mtu mzima naelewa
    penye penzi hapakosi tenzi wakale walisema
    hauwezi kula mua bila kukuta fundo
    Hapa moshi kule mbwembwe duh wanamuziki wameondoka wamebaki wachache na waimbaji wengiiii.
     
  10. mdukuzi

    mdukuzi JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2015
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 4,350
    Likes Received: 1,608
    Trophy Points: 280
    yule mtoto wa moshi anabebwa asife njaa mjini lakini kipaji hakuna pale
     
  11. Slim5

    Slim5 JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2015
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,901
    Trophy Points: 280
    Haijafa MSONDO, mziki wote wa dansi umekufa! Zimebaki fujo tu!
     
  12. Slim5

    Slim5 JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2015
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,901
    Trophy Points: 280
    Katikati MAALIM GURUMO
    Mbele ROMARIO
     
  13. g

    guasa JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2015
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 1,870
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Slim5 wacha kabisa khabari hiyo tunakumbuka zamani.
     
Loading...