Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Two weeks to go: Nec majina yako wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Oct 15, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WanaJF

    Naelekea kuanza kuamini kuwa NEC wanaweza wesiwe huru kwa katika uchaguzi huu
    naanza kuamini kuwa NEC iko under remote control ya UWT na imevamiwa na Vijana wa IT wa UWT, mpaka sasa hawataki kutoa majina bado wanachakachua wanaUWT waliowatuma kwenye field bado wanamalizia kazi.

    JUZI nilipanda bajaj kutoka pale Mlimani city to Ubungo, Haya ndo maongezi

    Driver wa bajaj: akamuuliza umepata 15,000?

    mwenzake :Ya nini?

    DRiver: kuna watu wamekuja pale kituoni wanataka shahada ya kupiga kula na kivuli chake, wanachukuwa kivuli chako wanakupa 15,000 alafu wanakwambia usipige kula

    Mwenzake: ngoja Nikatoe photocopy nikale 15 yangu

    Mytake
    Kwa nini hawa wanaUWT wanawafuata watu wenye uelewa mdogo wakiwa na njaa?

    VURUGU zikitokea NEC ndo watakuwa wamesababisha

    KWANINI NEC WASIWEKE MAJINA KWENYE VITUO SASA HIVI? WANASUBIRI NINI?
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CCM wanakazi kweli mwaka huu
     
Loading...