Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Two boyfriend wish one girlfriend happy birthday on live show (Radio)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AirTanzania, Feb 4, 2012.

  1. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wakuu habari za masiku, Juzi nilipokuwa nasinzia sinzia , hafla nikasikia njemba 2 zikimtumia email Dj wa show kwenye station ya radio kumuomba ampigie g/f kum-wish happy birthday. Kumbe na mwengine pia akawaametuma email kwa dj na kumuomba the same request kwa same woman sikilizeni hapo
     

    Attached Files:

  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    So wat?
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :lol: Duuh kama ingekuwa mimi sijui ingewaje, ningekata simu. noma unasikia live
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    So wat? Sikiliza clip hiyo ndio utajua nazungumzia nini
     
  5. j

    janejean Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona hizo njemba zote mbili zimetuma msg ina maana wanampenda. sasa utajisikiaje kama unayempenda ana mwengine?
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Loh jamaa kaharibu birthday ya binti moja kwa moja, binti kabaki anahangaika tu - surprise birthday present! Sijui kama hatakula kipigo hasa kwa yule jamaa wa pili alikuwa anasikika kama amechukia kweli.

    Binti anajitetea eti 'my mother is listening to this' lakini mtangazaji anamwambia 'I dont give a damn - you should not be dating two guys at the same time'.

    Halafu kabinti kenyewe kana miaka 21 tu si ndiyo maambukizi yenyewe hayo. Tena kule kule southern africa kutokana na hilo jina (Ndombi - siyo spelling yake sahihi)
     
  7. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ya kwenye radio uhuni tuu. . .
     
  8. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kule kwetu south africa " ndombi" maana yake ni - do-. kwa hiyo huyo binti amepewa jina zuri sana kwani linaonekana maana yake kwenye hiyo tukio
     
  9. T

    TUMY JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo jina la huyo binti nalo utata mtupu
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ndombi au ntombi?????
    tabia zake kama jina lake lohhh. washamjua tabia zake walale mbele fasta..
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo demu ana miaka 21 na ameanza na tabia chafu, sasa akifika 25 siatakuwa gwiji la mahaba :lol:
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na matendo yake pia ni utata
     
  14. M

    Maengo JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli huyo ni Ntombi!
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kachanganya madawa.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata wanammee wanawekwa nyumba ndogo.
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndio mapenzi ya dot.com generation hayo,mnaweza kupangwa hata kumi; afterall hakuna shombo wala nini, kila mtu anajisevia kwa wakati wake
     
Loading...