Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twitter Pages za wanasiasa vijana Zitto na Makamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by busar, Jul 31, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimepitia mara kadha page zao za twiter ili kujua misimamo Yao katika mambo yanayoendelea katika jukwaa la siasa na Wako kimyaaa tofauti na kawaida yao.

    Mtakumbuka katika vipindi kama hivi siku za nyuma hata JF walikuwa wakipita pitapita, issue ya Mkulo, Jairo, CHC, DOWANS, etc.
    Media hizi zimewajenga na wengi tulifurahi kwa wanasiasa vijana ku-interact nasi kwa mtandao.

    Ni vizuri watambue wana wajibu wa kueleza na kuwa responsible kwa yanayoendelea. Kwani kama wenzao walipopatwa na kashfa waliziweka hapa mitandaoni. Hivyo ni zamu Yao kusemea juu ya yanayoendelea kule Tanesco na Nishati kwa ujumla. Na si kutoa matamko mafupi mafupi.

    Watambue wana wafuasi na washabiki wao ambao hawana namna ya kuonana nao isipokuwa katika media hizi.
     
  2. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wote wawili wameshikwa pabaya a.k.a sirini...
     
  3. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ingawa story yako haieleweki vizuri au hukuiweka sawa.
     
  4. m

    mwabakuki JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    elezea wewe unachojua...
     
  5. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    waliondoka baada ya nape kuweka vibaraka waka wakaj na issues za kijinga
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Wamefulia hao Spice men..eti wanataka kwenda ikulu!
     
Loading...