Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twitter accout ya Kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ghost, Jun 1, 2011.

  1. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wapendwa, kuna mtu yeyote anjua JK Twitter account?
    Nina maswali kadha wa kadha nataka kujibiwa!
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mtafute katika Facebook yupo teleee
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    niulize mm ntajibu kwa niaba yake
     
  4. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Wewe ni Salva??
     
  6. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  7. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante Chifunanga.....lakini anajitahidi kujibu maswali kama viongozi wengine? Kama Kagame navyojibu hapa wandishi wa habari. Kwasababu naweza hata kumualika kwenye sherehe flani flani.... Twitter is breaking barriers..... Anyway nitajaribu...Senkyu! Huyo Riz1 sina biashara naye, awatafute masharubaro wenzake huko...
     
  8. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mi nilikuwa nakusaidia wewe tu Ghost......hayo mambo ya matwita mi wala sifuatilii.....kila la kheri kwenye kumuuliza maswali JK.
     
  9. T

    Tazmania New Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unashangaa jk kuwa kwenye twitter...jaman nyie watu wa wapi,mbona obama yupo kwenye twitter hamumshangai...hii siyo dunia ya mwaka 47 jaman,hii ni dunia ya sayansi na teknolojia,kueeni kiakili....nakupongeza sana mheshimiwa rais kwa kuwa kwenye social networks.
     
  10. Dero

    Dero JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Inaelekea hujamuelewa, yeye alikuwa nauliza account ya JK on twitter ili aweae kuuliza maswali na sio alikuwa anshangaa. Sorry, was just clarifying tu.
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pinda naye yupo twitter?
     
  12. B

    Blessy Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakuwa ushapta twetter account ya mkuu wa nchi,2kutakie heli na busara njema ktk kumuulza maswali hayo.na uweze kurud na majibu ya ku2mainisha kama c kuridhisha.
     
  13. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You know sometimes it's easy to think that you know stuff and smart yet ur the dumbest person alive.
    Jaribu kusoma na kuelewa nini kimeandikwa ndani ya post kuliko kusoma heading.
    Naona umejiunga juzi kwahio sishangai wewe kukurupuka, tutajaribu kukuelimisha as time goes by...lakini inaonekana utakua mwanafunzi mugumu.
    1st lesson - NEVER JUDGE A BOOK BY ITS COVER.
    Karibu JF
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    Usishangae kukuta hata computer hajui kutumia.
     
Loading...