Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twiga yaikung'uta Ethiopia 3-1

Discussion in 'Sports' started by PingPong, Mar 7, 2010.

  1. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Timu ya taifa ya soka ya wanawake ya Tanzania, Twiga Stars imeifunga timu ya taifa ya Ethiopia kwa mabao matatu kwa moja.
    Mchezo huo umefanyika mjini Addis Ababa.
    Mwenyekiti wa chama cha soka cha wanawake nchini Tanzania, Lina Mhando amekiambia kipindi cha Michezo na Wachezaji cha BBC kuwa goli la kwanza limefungwa na Esther Chamburuma.
    Amesema bao la pili limefungwa na Mwanahamisi Omari la tatu kufungwa na Asha Rashid.
    Timu hizo zitakutana tena wiki mbili zijazo, katika mechi itakayochezwa mjini Dar es Salaam.
    Atakayeibuka mshindi baada ya mechi hizo mbili atacheza na Eritrea, kufuatia timu ya Kenya kuamua kujiondoa katika mechi hizo za kufuzu.

    source: BBCswahili.com
     
  2. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Teh teh! Ndo Michuano gani hiyo?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hongereni lakni sijajua utarstibu. Ukimkojolea mtu si hadi akunyie ndo atakua amekushinda
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145

    Hee wewe, maneno gani hayo tena?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    big up sana tanzanian queens
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    afadhali ya hawa dada zetu wanafanya kitu kinachooneka, sio wakina Nsajigwa kila siku mambo yaleyale, hongereni sana twiga stars.
     
  7. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2010
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli wamujitahidi sana inawa kimchezo walizidiwa katika kipindi cha kwana dakika 15 za mwanzo.wamijitahidi sana hawa twiga.Hilo goli la ethiopia ni la kupewa maana hata hao wenyewe wanasema ni la kupewa na refa.Nachoweza kusema tuna kpa mzuri sana sana.
     
Loading...