Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twiga wa Tanzania aliingizia Jiji la Karachi zaidi ya USD 1.8Billion

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deus F Mallya, Aug 29, 2012.

  1. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa za kuaminika kutoka kwa mmoja wa maofisa wa Safari Park iliyopo Gulshan-e-Iqbal huko Karachi Pakistan kuwa tangu wapokee Twiga na wanyama wengine kutoka Tanzania wamefanikiwa kuongeza idadi ya watalii wa ndani na nje kwa zaidi ya 260% kiasi cha kufanikiwa kukusanya zaidi ya USD 1.8Billion kwa kipindi cha mwaka mmoja!.

    Nimejiuliza: Bado Serikali ya JK ina credibillity ya kuendelea kuitwa Serikali?
     
  2. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupatie chanzo cha habari ili hoja iwe na mashiko.
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wanaweza kuwa wanakuheshimu lakini kumbe ni mtu wa hovyo
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bado....
     
  5. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Serikali na vyombo vyake ya ulinzi utaviona linapokuja suala la CHADEMA na wanaharakati. Nje ya hapo utasikia kashfa za ngono, rushwa na upuuzi mwingine.

    Toka Mzee Mwinyi amkabidhi Malah Malah mbuga zetu, Waarabu muda huu wana serengeti ndogo huko makwao. India na Pakistan nazo ni moja ya nchi zilizofaidika sana na ufisadi ktk sekta ya wanyama pori. Si hivyo tu muda huu human traffic nayo ni biashara kubwa kama ya wanyama pori tu. Tanzania aibu tupu.
     
  6. m

    malaka JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa ni muda wa vitendo.. Maongezi, malalamiko, uoga is too much sasa.
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nani anajali?
     
  8. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    yule jamaa aliyepindua gari ya Chacha Wangwe alikuwa anaitwa nani vile?
     
  9. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Inawezekana, lakini ujue hao watalii ni wale ambao hawana uwezo wa kuja Tanzania. Fikiria population ya Pakistani robo yao wakiweza kuingia kwenye park na kulipa $ 10, kitapatikana kiasi gani? Unaonaje na sisi au (serikali yetu) ikaanzishe vitega uchumi vya aina hiyo kule mashariki ya mbali?
     
  10. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu kiukweli ninashangaa hivyo vyombo vinavyojiita vya usalama huwa vinakuwa wapi wakati wa wizi mkubwa kama huu unapofanyika!..
     
  11. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Liwalo na liwe!
     
  12. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unaonaje na sisi au (serikali yetu) ikaanzishe vitega uchumi vya aina hiyo kule mashariki ya mbali?[/QUOTE]

    Tumeshindwa ku Export viberiti au Mboga za majani tutaweza kufanya uwekezaji 'mkubwa' hivyo?
     
  13. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhh.. I Can See!..
     
  14. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hapa kuna ukweli make yule kiongozi wa kutorosha wanyama nje ni mpakstan. Na kwa hayo mapato kama ni kweli yatakua yamepiku ya TANAPA
     
  15. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Crucifix
     
  16. m

    manucho JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kabisa, hawa hawa viongozi ndiyo wanauza wanyama huko nje at the end utalii hapa TZ utakwisha.

    Mbuga zinatengenezwa huko ulaya, asia, uarabuni wanyama hawahawa ndiyo wanapelekwa huko utalii unaendelea huko kwao, bdae watalii watakuja huku kufanya nini? Kuangalia kipi? Massira?
     
  17. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bdae watalii watakuja huku kufanya nini? Kuangalia kipi? Massira?[/QUOTE]

    Massira nalo ni likivutio tosha..Kivutio kingine huku ni Mbu na kinamama wanaolala Mzungu wa nne na wengine chini huko mahospitalini mkuu.
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Rama pamoja na mwenzake Zoka
     
  19. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    hivi unapoenda dukani kununua kilo mbili za mchele itakuwa yule aliyekuuzia ni mwizi, fisadi au magendo???? je uuzwaji wa sukari hauko kihalali,je maduka hayakatiwi leseni na yenyewe kuuza kwao sukari si ndiko kunawaingizia FOREX
    Siasa ni mchezo mchafu wa kupakana matope kwa wasafi na wachafu pia.....NA % KUBWA YA WATANZANIA NI WANASIASA
     
  20. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    **** kiongozi mmoja aliwahi sema WIVU WA KIJINGA
     
Loading...