Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twiga stars Vs Ethiopia

Discussion in 'Sports' started by FirstLady1, Mar 20, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kipindi cha pili sasa mchezo ni mzuri lakini hakuna timu iliyobahatika kuchungulia lango la mwenzio,more updates to come,wanaume hivi hamna enterest na mpira wa wanawake sioni hata special sread for them,Weekend njema
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Dkk ya 23 kipindi cha pili Ethiopia wanaandika bao la kwanza
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Safi sana mdau...endelea kutupa updates
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Interest ipo,tumekaa kimya ili iwe changamoto kwenu muanzishe 'sredi' yenu spesho....Anzisheni,sisi tutachangia tu
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mchezaji Asha Rashid anaipatia Twiga Stars bao la kusawazisha ,mpaka sasa Twiga 1 Ethiopia 1 mchezaji mmoja wa Ethiopia yuko nje kwa kadi nyekundu ,Bado kuna dkk 2 pambani limalizike
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mpira umekwisha Twiga 1 Ethiopia 1 kwa matokeo haya Twiga Stars wamefanikiwa kusonga mbele na michuano hii,nawatakia weekend njema
     
  7. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    safi sana firstlady ku-represent soka la wanawake kwenye jukwaa la michezo.

    na umetoa update vizuri sana.tunakukaribisha kwenye jukwaa la kombe la dunia huwe mmoja wa kutoa updates.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahah thanx my kaka weekend njema bye
     
  9. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Oyee!!!. Hongera Binti Rashid .Kaza kamba mwakwetu.
     
  10. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    FL!
    Asante kwa update nzuri.
    BTW; AW hapo juu pia anakukaribisha jukwaa la mashetani (Man Utd), kuwa mdau, kiingilio ni bure, na kamwe hutajutia. Njoo umpe kampani Belinda J.
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Asante sana dada kwa updates...Pia hongera Twiga Stars kwa ushindi...
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Thanx Aersene Wenger tuko pamoja katika kombe la dunia kwa kina mama nina enterest kubwa sana ya kuangalia mpira weekend njema bro
     
  13. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    whats so speacial with man united at the moment? wote tunagombea epl na wote tuko kwenye robo fainali.hahaha

    siwezi kushabikia timu yoyote uingereza zaidi ya arsenal kutokana na kandanda safi wanalopiga.
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    FL1 kumbe umo pia kwenye mpira, au ni sababu ya mpira wa wadada? hongera sana na asante kwa updates
     
  15. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Si matokeo mazuri, nlitegemea 4:0 wadada vipi?
     
  16. l

    lagusya Member

    #16
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana twiga Stars
     
  17. K

    Kabogo Member

    #17
    Mar 20, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni wanawake
     
  18. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hongera sana 'chickz' samahani lkn!!! Kwi kwiii kwiiiii!!! Just joke
     
Loading...