Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twiga stars updates

Discussion in 'Sports' started by Bantugbro, Jun 16, 2012.

  1. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamani leo dada zetu wanacheza na Ethiopia kuwania nafasi ya kushiriki fainali za AWC. Tafadhali tunomba updates kwa wale mlio uwanjani au mnaosikiliza radio....:amen:
     
  2. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Sasa ni mapumziko, bao ni bila bila. Hata hivyo Twiga wameonesha kuelemewa kwa kiasi fulani. Tuendelee kuomba dua tupate ushindi.
     
  3. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Twiga wanahitaji goli moja tu...
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh aisee mpaka sasa bilabila khaaa twiga hebu tupeni raha
     
  5. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Dakika 65 bado bila bila.
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  7. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kocha Boniface Mkwasa alisema kule Ethiopia walifanyiwa hujuma ndio maana wakafungwa.Vipi leo kunani tena?
     
  8. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya dakika 90+ kumalizika uliza swali hili zuri!
     
  9. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tumuombe mola kwani mpira dak 90
     
  10. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Dua zimekataliwa, tumepigwa 1-0.
     
  11. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    From bad to worse...
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh basi tujaribu mwakani tena
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,966
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli bac ni muda muafaka kwa Boniface Kuachia wengine wafanye hiyo kazi, maana kwa miaka mingi kaangaika na hiyo timu na inaonekana keshamaliza ujuzi wake wote na hakuna Jipya, hivyo awapishe wengine
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    gooooooooooooooooooooooooooo
     
  15. N

    Ngoso JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 473
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nasikitika kusema ngoma ya kitoto haikeshi warudishee majeshi nyuma mwakani tuanze upya na uongozi mpya
     
  16. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyie TFF, mpeni KAIJAGE hii twiga staz. Mkwasa hana jipya. watoto hawana hata stamina!. Walielemewa muda mwingi yeye anashika kiuno tu!. ile fullbeki yetu ya kulia leo ilipwaya sana. Nawashauri Tuanzishe ligi za soka la kinadada huko mikoani ili hawa wachezaji wawe fiti muda mwingi na sio kufanya mazoezi ya wiki mbili kwa kushiriki mashindano makubwa kama haya.
     
  17. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    weye wajua boniface ana miaka mingapi na hii timu ambayo kwako unaona ni mingi. Tusiwe na mazoea yta kutaka kufukuzana kwa mitindo ya kushindwa kufuzu tu. Una kumbukumbu nzuri kwamba mwaka jana ni huyuhuyu boniface ndo alitupeleka afrika kusini? Unafikiri kwamba kocha anafukuzwa kwa kuzingatia kigezo cha muda aliokaa na timu? Think twice man. Mi niko disappointed na matokeo tu lakini boniface na vijana wake si wabaya kama unavyotaka watu waamini
     
  18. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    hata kaijage akipewa hiyo timu kwa maandalizi ya wiki mbili atafanya nini. nakubaliana na wewe kwamba lengo liwe ni kuijenga zaidi timu kitu ambacho matokeo yake hayawezi kuonekana ndani ya muda mfupi tu
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hata tukibadirisha makocha mala 1000000000,hakuna jipya

    kama hamuamini tumleta kocha wa man city ama man u hakuna jipya kama hatutawekeza ktk soka kuanzia chini
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi hapa kuna ligi ya timu za wana wake...?
     
Loading...