Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TWIGA kapanda NDEGE..... na kaenea...si maigizo... kwii..kwiii... hadi uarabuni....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jay One, Jun 26, 2012.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,304
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Tz kila kitu kinawezekana....Si Mazingaombwe....
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwa nini harudishwi huyo Twiga Tukuwaita DHAIFU Mishipa inawatoka
     
  3. M

    MTZmakini Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mtoto wa Twiga ni Twiga hatuwezi kumpa jina jingine.
     
  4. h

    haf2006 Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usalama wa Taifa dhaifu, Jeshi letu dhaifu, polisi wetu dhaifu, raisi wetu dhaifu, mawaziri wetu dhaifu, wabunge wa CCM pamoja na wingi wao ni dhaifu na goigoi kwa sababu kwa wingi wao wangefanya uamuzi mgumu ni lazima twiga na wengine wengi waliokwisha toroshwa wangekwisharudishwa mara moja. haf2006
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,304
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Ndio hapo sasa DHAIFU kila mahala ila kwa kuiba si DHAIFU ..... si Mtoto wa Twiga ni Twiga kaingia Ndege karuka..... imagine na huyu mnyama ndio symbol ya taifa angalia Noti zetu zote ni Twiga.... Twiga na urefu wote kaingia ndege... maswali mengi sina jibu....
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tukitaka arudishwe utaambiwa atoshi kwenye ndege labda melikebu. si unajua mzigo wa mwizi aubebeki? Vichekesho serikari dhaif .
     
  7. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ahsante!
     
Loading...