Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twendeni sote kanisani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Luthar, Aug 13, 2011.

  1. L

    Luthar JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nimetazama dunia ilivyo na watu walivyo kuwa kama wanyama .embu tumrudie bwana wa majesh naye ni YESU . Amen
     
  2. F

    Funge JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br
    Nadhani kanisani kunaweza kukusaidia kutoka kwenye imani ya mapepo pamoja na vinyamkera
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli
     
  4. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anza kumbembeleza raisi Fidel Castro , Kingunge, na waganga wa jadi!
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Weye ulie jiunga juzi ushajuwa mpaka maisha ya wana JF, kkazi kweli kweli

    nostrandom: Uislam ni Daraja la kwenda Jehanam
     
  6. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ?????????????????
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    &#10017;(¯`´&#8226;.¸(¯`´&#8226;.¸ ________&#4326;&#10017;&#4326;_________ ¸.&#8226;´´¯)¸.&#8226;´´¯)&#10017;
    ..&#10017; &#1513;&#1489;&#1514; &#1513;&#1500;&#1493;&#1501; &#10017;&#9829; &#10017; I LOVE ISRAEL &#10017; &#9829; &#10017; Shabbat Shalom&#10017;
    &#10017;(_¸.&#8226;´´(_¸.&#8226;´´ ¯¯¯¯¯¯¯¯&#4326;&#10017;&#4326;¯¯¯¯¯¯¯¯¯ ´ &#8226;.¸_) ´´&#8226;.¸_)&#10017;
     
  8. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kama ningeona mahala popote katika bible panasema kuwa ukristo ni dini, mimi ningekuwa wa kwanza ku-join nawe.
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    karibu kanisani tuondoe utitiri wa majini yanayo kuziba macho na masikio
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    MS vipi, ushakula daku?
     
  11. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Karibu kwenye kanisan fgbf kwa kakobe uje kupokea kutoka kwa Mungu ibada hinahanza saa4 hasubui
     
  12. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    ukristo ni daraja la kwenda jehanam
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Duhu!!
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Even Jesus was not a Christian!!
     
  17. u

    ureni JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
    &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
    Genesis huyu dogo alikuwepo toka toka siku nyingi kazi yake ni kuvuruga tu,sasa akapigwa ban na JF alipoona hivyo akajiregister kwa I'd nyingine,ndio maana unakuta anajisahau anaropoka.
     
  18. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Tatizo lenu ni moshi wa kitimoto umewaganda kwenye vichwa vyenu.hoja anayojaribu kuizungumzia huyu jamaa kakosa ufahamu wa kufahamu ni anachokiongea.<br />
    <br />
    mwenyezi mungu mbona kasema wazi kabisa kuwa hapana mungu ila yeye na asieamini hilo yeye ni kafiri. Waislamu tunaamini uwepo wa mungu mmoja hana mshirika,hakuzaa wala hakuzaliwa. Kafiri ni yule anaesema mwenyezi mungu kajifanyia mtoto na ana washirika.<br />
    Haya maneno mnayasema nyinyi kwa hivyo utaona moja kw moja sehemu ya ukafiri uliozungumziwa hapo unawalenga nyinyi.<br />
    <br />
    kuhusu muhammad ajui atakachofanywa huko anakoelekea, ni sahihi kabisa. Sababu ni kwamba,yeye ni binadamu alipewa kazi na mwenyezi mungu ya kuja kulingania watu. Sasa anaejua kama ile kazi kaifanya kama alivyoagizwa ni mwenyezi mungu peke yake. Mitume wote watakuja kuulizwa juu ya yale waliogizwa.<br />
    <br />
    kuhusu Yesu aliposema mimi ni njia ya kweli na uzima,mtu hawezi kwenda kwa baba ila kupitia kwangu,anamaanisha kuwa yeye ana maagizo aliyopewa na mungu, hivyo basi kama unataka kuuona ufalme wa mungu, sharti kwanza ufuate ule utaratibu ambao Yesu kawekewa na mwenyezi. Nikupe mfano mdogo tu wa kidunia ambao wanadamu tumejiwekea. Unaweza ukaenda kwenye ofisi ya mtu, kwenye hile ofisi hautakurupuka tu kuingia hapana. Upo utaratibu ambao utaukuta umewekwa wa kuweza kumpata yule uliemkusudia kuonana nae. Kama ni secretary utamkuta,utamweleza shida zako,kisha yeye atakupa utaratibu mzima wa pale mpaka kufika huko unakokuhitaji. Kwa hivyo Yesu alikuwa secretary wa mwenyezi mungu kama ilivyokuwa kwa mitume wengine waliomtangulia. Acheni kula kitimoto ili mpate kufunguka ki-fikra.<br />
    <br />
    <br />
    .
     
  19. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanza kajifunze kuandika sawasawa kisha ndio ukajifunze Dini eenhhh???????
     
  20. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimeangalia hiyo link. Mzungumzaji kajificha tunaona ukuta tu. Kwa nini????
    Anachoongea nacho ni pumba tupu!!!!!!
    Acha kushabikia udini ambapo upeo wako ni mdogo sana kwenye dini.
     
Loading...