Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twendeni gulioni katerero!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Aug 21, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unatakiwa kufikisha at least ndizi 50 kutoka kashozi kwenda katerero,umbali wa kilometa 100.Kashozi kuna mzigo wa ndizi 300 na usafiri uliopo ni wa kutumia Ngamia.Kwa kila kilometa 1,ngamia huyo anakula ndizi moja na mzigo mkubwa anaoweza kubeba kwa wakati mmoja ni ndizi 100.Utafanyaje ili kwa kumtumia huyu Ngamia ufikishe at least ndizi 50 kule gulioni katerero?(Assume huyu Ngamia anakula ndizi continuosly,e.g 0.2km=0.2Banana).
     
  2. B

    BUBE JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    napita tuuu!
     
  3. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwanza inabidi upange vituo viwili kati ya Kashozi na Katerero yaani kituo A na B.

    Kwanza utambebesha ngamia ndizi 100 toka kashozi hadi kituo A chenye umbali wa kilometa 20 toka kashozi. Hivyo kati ya hizo 100 njiani atakula ndizi 20 na atafikisha ndizi 80. Basi utaacha hapo kituoni ndizi 60 na kumbebesha tena ndizi 20 ili arudi kashozi kufuata mzigo mwingine.

    Kashozi utambebesha mzigo mwingine wa pili wa ndizi 100 kwenda kituo A. Njiani atakula ndizi 20 na atafikisha ndizi 80. Hapo hapo kituo A utashusha ndizi 60 na kumwacha arudi na ndizi 20 kumalizia zilizobaki 100 kule kashozi. Safari ya tatu Katika mzigo wa ndizi100 zilizobaki huna haja ya kumbebesha zote, mbebeshe ndizi 96 kati ya 100 na atakula njiani ndizi 20 na kufikisha ndizi 76 kituo A. Jumla ya kituo A zitakuwa ndizi 196 yaani 60 + 60+76 na Kilomita 80 zitakuwa zimebaki kufika katerero.

    Basi utafanya kituo kingine B ambacho ni kilometa 33 toka kituo A. Mzigo wa kwanza utaweka ndizi 100 kati ya zile 196. Ngamia atakula njiani ndizi 33 njiani na kufikisha kituo B ndizi 67. Basi utaacha hapo kituo B ndizi 34 na kupandisha tena ngamia na ndizi 33 ili ale njiani akirudi kumalizia zile 96. Safari ya mwisho toka kituo A kwenda B.. ngamia atabeba zile ndizi 96, atakula njiani ndizi 33 na kufikisha kituo B ndizi 63 ambazo ukijumlisha na zile ndizi 34 za mwanzo zitafanya jumla ya ndizi 97 huku safari ikiwa imeenda kilometa 33 + 20 = 53 na kubaki na kilometa 47 kufika katerero.

    Basi safari ya mwisho itakuwa kutoka hapo kituo B kwenda gulioni katerero ambako ni umbali wa kilomita 47 kutoka kituo B. na utambebesha zile ndizi 97 zilizobaki. Njiani ngamia atakula ndizi 47 na kufikisha gulioni ndizi 50.
     
  4. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    As far pythagoras theorem is concerned
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Biashara hiyo hailipi, si bora niuze Muhogo tu hapo kashozi Katerero ya nini?
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    You are bad news mkuu,congrats and thanx v.much!
     
  7. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 579
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    Ni kweli mkubwa hata mie nakuunga mguu, sio lazima sote tuuze ndizi huko katerero, hata kashozi maisha yapo vile vile.
     
  8. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwani lazima uuze ndizi huko katerero? Biashara ya nguo hailipi au?
     
  9. h

    hoyce JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    &lt;br /&gt;Kamanda, asante sana. Kwa mtazamo naona kama ni simulteneous equations,(kama siyo utanisahisha), je, unaweza kutuwekea equations zake?<br />
    &lt;br /&gt;
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ni jinsi ya ku-determine vipande vya distance za kutembea.Weka malengo ya kubaki na ndizi 200 kati ya 300,utasafirisha ndizi umbali gani?;300-5m=200,m=distance,this equation satisfies 3 outward moves and 2 inward moves.Baada ya hapo weka malengo ya kubaki na ndizi 100;200-3m=100,this equation satisfies two outward moves and one inward move.
     
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Umeonaeeeh! Kisha mwisho wa siku ngamia anapata shavu mi mbavu zinabana...! Eti ktk ndizi 300 ngamia anakula 250 katerero zinafika 50... Khaaa!!!
     
  12. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    <br />
    Kweli mkuu, biashara ya hivi ni sawa na kuuza juice ya bamia, lol! Ndizi 300 unafikisha ndizi 50! Ukitoa gharama zako unabakiwa na nini, kama siyo hasara, khaaaaa ?!
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Katerero pale ndo maeneo ya hm kwahiyo ukifika tu we nishtue nikugonge msosi wa kufa mtu na akomushanju k'Embandure'
     
  14. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mi siuzi ndizi.,
     
  15. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Katerelo na bilolo .
     
  16. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huyu ngamia fisadi,
    na ukishafika katerero ndio ugonvi na ngamia utakapoanza maana hakuna ndizi za kurudia kashozi, kaaazi kweli kweli
     
  17. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Reality Katerelo kwenda kashozi ni kama KM 5 hivi...
     
  18. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Labda na yeye naenda muuza!
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Akhsante mwenyeji wangu,lengo langu lilikuwa ni kuunda swali.
     
  20. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    lol!!!!!!
     
Loading...