Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twende pamoja

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Complicator EM, Dec 24, 2011.

  1. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1. Musa shujaa
    2. Kapimbi amwokoa kapilima
    3. Mchwa wadudu wa ajabu
    4. Anduje mtoto mchunguzi
    5. Tola ala konokono gizani
    6. Kibanga ampiga mkoloni
    7. Gedere wadudu waharibifu
    8.
    9.

    Daah! Wapi WA KUSOMA mdogo wangu?
    Enzi hizo sikuku kama hizi tayari baba alishaninunulia nguo wiki nzima ninazijaribu, kilo2 za mchele zimo ndani tangu mwezi wa9.
    Hebu wanajamvi tuendelee kukumbushana enzi hizo, huku tukimpa pole mwanajamvi mwenzetu WA KUSOMA anayepita humu kama guest baada ya kula bann la 30days mpaka 19january2012.
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mie siendi pamoja na wewe naenda kivyangu sasa!

    1+( )=18
    -5+6=
    3*6=
    6+-2=


    sasa banned yako ikiisha uache ushalobalo wako, na uifunge hio id ya complicator!
     
  3. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    wewe WA KUKARIRI (WAKUSOMA)

    Bann huwa ni sehemu ya kujirekebisha, lakini wewe ndio unaitumia kuzidi kupotea. Utafungiwa kabisa usiweze kuingia na ID yoyote hapa
    Ooooooh wakusoma complicator
     
  4. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acheni kunizingua WA KUSOMA yuko wapi hapa?
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    baada ya kupigwa ban na mod kukung'ang'ania umeamua kutoka na id nyingine, haya bwana WakuRead Comprecator
     
  6. m

    malaika2 Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    8. Siku ya gulio katerero
    9. Sadiki na sikiri
    10. Sizitaki mbichi hizi
    11. Bata ni ndege
    12. Kama mnataka mali mtayapata shambani
    13. Pamela na kipini
    14. Mfalme mwenye masikio kama punda
     
  7. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    15.Zawadi ya ushindi
     
Loading...