Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twende kanisani;ibada njema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 27, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Biblia inasema tusiache kukusanyka kila iitwapo leo
    ukiwa kama mpendwa mtumishi wa bwana
    twende kanisani tukamwamudu mungu siku ya kesho
    nawatakia ibada njema
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante nawe nakutakia ibada njema, usisahau kuwaombea wagonjwa, wasiojiweza na nchi zilizokumbwa na majanga!
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ubaguzi huo,mbona sisi wa jumamosi hukutukumbusha wala kututakia ibada njema?
     
  4. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kumbe na wewe ni mtu wa dini hongera sana
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    jamani samahannini si ubaguzi

    si mnajua mambo ya network mpaka usiku ;ibada inakuwa ishaisha
    tutakumbukana nexty week nawapenda na Mungu awabariki
     
Loading...