Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tweets za salvarweyemamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdraze, Oct 25, 2011.

  1. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyu msemaji wa ikulu kwenye akaunti yake sijui ni yeye au kuna watu wanamchezea wanapost vitu vya kushangaza mfano kukiri kuwa kweli rais alihongwa suti,wenye account twitter search salvarweyemamu muone vituko.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    lol...........
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    labda wameichakachua hyo ac yake
     
Loading...