Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tweet zangu kwa @jmkikwete, acc ya twitter ya Mh Rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Mar 31, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Attached Files:

  2. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    haya ni madudu ya magamba, hata Tyson yuko vile vile
     
  3. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Amesikia..hata yeye na watu wengi huko huko CCM&Serikalini hawakujua kama bajaji ni kilaza namna ile.
     
  4. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu amekujibuje? Majibu yake yanaweza kutupa uelewa wa response ya rais kuhusu matusi ya Lusinde.
     
  5. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,902
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hawezi kujibu. Wote ni wale wale tu ! Kuna post inasema 'kwa hili 2015 ni mbali sana' ina majibu.
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na hilo ndio lengo langu, kwamba kama alikua hajui lusinde ni mtu wa aina gani basi angalau amjue sasa
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nikibahatika kupata reply yake nitabandika hapa, lakini si tweet zote huwa ana-respond, ila zote huwa anazipata
     
Loading...