Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twawatakia Mfungo mwema......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smarty, Jul 31, 2011.

  1. S

    Smarty JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kwa wale wote wafungao na tunamuomba Allah atujaalie tuwe ni wenye kufikia lengo kwa haya masiku machache.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    asante......ramadhan karim
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inshallah kwa waislamu wote yaaarab! mwenyezi mungu atutakabalie towba zetu na atupe swaum yenye amani furaha na kheir.RAMADHAN MUBARAK.
     
  4. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Roza e ramzan e karim
     
  5. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    wa antum bikhayr wassalaam..aamin ya rabbal aalamyn..
     
  6. M

    Mwera JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp wadau mwezi umeonekana wapi hapa tanzania?mwenye taarifa atuwekee jamvini,huko nchini oman umeonekana.tzania tupeni taarifa.
     
  7. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ramadhan mubarak inshaallah
     
  8. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    http://moonsighting.com/1432rmd.html
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Inshallah M.Mungu atutilie wepesi kwa masiku haya.
     
  10. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo Libya haujaonekana hapa.
     
  11. S

    Smarty JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mwezi umeonekana mombasa kenya kwa mujibu wa watangazaji wa clouds sports extra. Twendelee kufahamishana zaidi.
     
  12. M

    Mwera JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwezi umeonekana jambiani huko zanzibar na ni habari za uhakika kabisa na zimethibitishwa na mamlaka zote husika,inshaalah kesho nisiku yakuanza kufunga swaum ya ramadhan,RAMADHAN KAREEM. RAMADHAN MAQBUL AMIIN!
     
  13. peri

    peri JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa wale waislamu mwezi wa kuvuna thawabu kwa wingi ndio umeingia.
    Nawatakia woote Rmadhani njema na nawausia wajitahidi wautumie
    mwezi huu vizuri ili wafikie makusidio yake.
    Pia wasi sahau kuiombea nchii hii izidi kuwa na umoja na amani na
    iondokane na matatizo mbalimbali
    iliyonayo.

    Ramadhani L-kariim!
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    inshallah,ALLAHA AZIPOKEE SAUM ZETU......
    JUMAA KAREEM
     
  15. peri

    peri JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Aaamini ya rabi aamiin. ALLAH atukubalie funga zetu. Pia malindi, mtwara na kole wameuona mwezi.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jazakallah kheir
    <br />
    <br />
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa kaka,dada,baba,mama na marafiki wooote mnaotarajia kuanza kufunga Mwezi mtukufu kesho.

    Napenda kuwatakia mfungo mwema. Nawaomba wanajamvi wenzangu woote tushirikiane kufanikisha mfungo huu kwa kufanya mengi ikiwemo
    1. Kupunguza lugha za kukwazana
    2. Kupunguza threads za kukwaza (lol tusijetengua saumu za wenzetu
    3.Threads za 'kikubwa' jamani zipostiwe kwa wakubwa
    4. Na mengineyo ambayo yanahatarisha saumu zetu jamani.





    Mfungo mwema kwenu wote.
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mj1, hata mimi nakuunga mkono; MFUNGO MWEMA, ila kule kwetu uswazi huwa natamani mfungo uwe mwaka mzima.
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Elia eh..............jamani mwaka mzima? kama nimeelewa nilivyoelewa nakuelewa. Naomba tusilijadili hili hapa tusijechafua 'hewa' humu.
    Hivi si kunakuwaga na maneno ya kutia nguvu wanaofunga?? Hairuhusiwi kukata kalenda? Yaani ikipita moja unahesabu kwa nguvu au ni dhambi??

    Je wanaruhusiwa kutoa challenges wanazozipata? Mf. wakipishana na wadada (makobe) in nguo zisizo na staha!!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    ramadhan kareem
     
Loading...