Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twashauriwa-Kila Mtanzania atleast awe na Elment ya pikipiki nyumbani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cement, Jun 6, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni kutokana na watu wengi kuwa mabishoo wapandapo boda boda sasa basi hii kitu itawafaa sana maana visingizio hasa kina mama utasikia kofia lako chafu siwezi liva litaniharibia nywewe!ma bro wao husema lina chawa hilo kofia ss inakuja sheri kila mtu awe na kofia la pikipiki ili ukihitaji kuutumia unavaa ndo unaenda kupanda pikipiki japo ni ngumu lakini nina imani itawezekana tu!nawakilisha
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi si mtumiaj wa hii huduma,,,,,miguu mizima
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    wengine usafiri wetu ni TZ 11, helmet la nini? Hiyo hela si bora niongezee ninunue baiskeli inirahisishie usafiri?
     
  4. cement

    cement JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Si mbaya kama litakuwepo tu nyumbani!
     
  5. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mim nimtumiaji sana wa hiyo huduma but huwa sivai helmet. siku moja nikiwa mtwara nikaona nijaribu kuvaa na mim..... mmmhh kichwa kiliwasha siki nzima... nafikiri walikua chawa wale..
    nikasema sitavaa tena tangu siku hiyo.
     
  6. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Elment?
     
  7. cement

    cement JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kichekesho majuzi nilikuwa Tanga kule wengi wao wanatumia yale ya ujenzi ahahahaaaaaa
     
  8. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wengine tunakodi bodaboda cku kukiwa na tabu ya usafiri je tutembee nayo kwenye walet? Haf watz amtaki tu kukubali kifo kipo tu hata mkivaa mavyuma kichwani helment nn bana
     
  9. cement

    cement JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unaweka kwapani mkuu!
     
Loading...