Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twanga yazidi kupepeta

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 8, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="10">
    </td> <td width="606">

    </td> <td align="right" width="139">
    </td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">
    African Stars Band, wana wa 'Twanga na Kupepeta' usiku wa kuamkia leo ndani ya kiwanja chake cha nyumbani Mango Garden, iliendelea kusigina kisigino na mashabiki wake waliofurika ukumbini humo. Kama ilivyoada, mtandao wako nao ulivinjari kiwanjani humo na kuibuka na sura zifuatazo:

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ...safu ya wanenguaji wa African Stars, ikiongozwa Lilian Internet ikifanya mashabulizi yake ukumbini humo alfajiri ya Jumapili hii.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ...Saleh kupaza na Lilian wakiwekana 'mtu kati'

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ... hapo je!!! Umeona ehh!

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ..umenicheki tatoo zangu..Queen Suzy!!

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ..wadau wa Twanga: Said Mdoe wa Screen Masters (kushoto), Furgason mwimbaji na rapa mahiri wa Twanga, Juma Mbizo na Ankal Michuzi

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ..Presenta machachari wa Star TV Sauda Mwilima (shoto) na Presenta wa Radio Times FM, Dida 'dam dam' na Twanga.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    ....Unamkumbuka huyu?.... Ni Doreen msanii wa Bongo Flava aliyepotea kwa miaka minne kwenye game...anasema anakuja tena hivi karibuni!!

    PICHA: Abdallah Mrisho/GPL​

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kisima cha burudani:D
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...twanga pepeta ninavyoipenda nitakunywa sumu juu yake

    Ni burudani tupu
     
Loading...