Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TWANGA WALIVYOSUGUA KISIGINO CLUB BILLICANAS photos

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 5, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="10">
    </td> <td width="606">
    </td> <td align="right" width="139">
    </td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">Bendi ya African Stars (Twanga Pepeta International) usiku wa kuamkia leo iliwakonga mioyo mashabiki wao jijini Dar baada ya kupotea kwa muda katika ziara ya mikoani.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Wanenguaji wa Twanga Pepeta ‘wakisugua kisigino’ kwa staili ya kupiga magoti.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Kiongozi wa bendi hiyo, Lwiza Mbutu (kushoto), akiserebuka na Kalala Junior.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Baadhi ya wanenguaji wa bendi hiyo wakionyesha ufundi wao. ​

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Burudani kwenda mbele bongo raha!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wazeee wa zamani kwa heriiii................
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na weekend hii tulio bara tunaona kama unatuchokoza tu, twatamani kuwepo huko ila mipangilio noma.
     
Loading...