Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twanga pepeta ya mwaka 1998

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, Jul 2, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ndio Twanga pepeta ya mwanzo kabisa,kutoka kushoto ni Banza stone,Luiza Mbutu,Jesca charles na Hamigoras.Huyo anaepiga gitaa nyuma ya Banza ni Adolph Mbinga. 107.JPG
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Walikuwa washamba.
     
  3. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wakati huo wanatamba na nyimbo kama "kisa cha mpemba"
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hii ni kiboko

    [​IMG]
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    twanga pepeta nnavyoipenda nitakunywa sumu juu yake! Banza stone enzi zake aki rap. Kisa cha mpemba niliupenda sana huo wimbo mpaka simu ya siemens c25 na c28 zikaitwa twanga pepeta si kitoto
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nani mwenye namba ya simu ya Jesca Charles, Jamani? Mashallaaah!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Enzi hizo Leaders Bonanza kiingilio 500.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh longi time
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hapo naona Luiza anaanza kuwa kinyonga ,anabadilika kutoka kuwa mweusi tii (enzi hizo akifanya kazi gereji pale garage Sinza opp na Lion Hotel) na kuwa mweupe(mthungu) mweee
     
  10. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo unaetaka namba zake ni mke wa mtu tena kaolewa na mzungu,jiangalie utapotezwa.
     
  11. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiingilio kilikuwa bure enzi hizo.
     
  12. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    well said mkuu, wanaotumia calorite, hujitetea na kusema, eti maisha yakikukbali unakuwa mweupe...
     
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hapo Luiza mbutu alikuwa na ngozi yake halali sio ya sasa Artficial skin kama ya kenge.
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kweli ngozi ilikua balaa ile mbaya mkuu
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  16. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani umeona tofauti ya rangi ya ngozi yake. Jibu umeshapata sasa.
     
  17. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kati ya bendi za kitanzania zilizovuma na kuvunja kasumba ya kuzishabikia bendi toka DRC au Zaire wakati ule
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tulipotoka nimbali sana
     
  19. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Enzi hizo Luiza Mbutu ametoka kucheza ngoma za asili " Tumetokaaa kwetu Mahengeeee, tumekujaaa Darisalaamaaa kucheza ngoma sandala" Naikumbuka verse ya bendi asili iliyo mtoa Luiza. She is neither beautiful nor Ugly, but married" Big up Luiza!!!!
     
Loading...