Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TWANGA PEPETA (mlioko nyumbani)

Discussion in 'Entertainment' started by Selemani, Dec 12, 2007.

  1. S

    Selemani JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2007
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba mniwie radhi wadau na waungwana kwa kuvamia jukwaa, ila nina usongo sana na album ya mpya ya Twanga (mtaa wa kwanza). Mlioko nyumbani mtusaidie jamani hata singo ya kwanza mtuwekee hewani.

    Youtube it, au megaupload, rapidshare.com..vyovyote vile wazee tuweze kuila mtaa wa kwanza.

    Nashkuru sana.
     
Loading...