Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twanga kotekote

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Nov 10, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mtu una mke wako wa ndoa halafu pia una nyumba ndogo nzuri tu kama kawaida! Lakini kwa nini ukipima gharama za undeshaji hizi nyumba unakuta ile ndogo ndo yenye matumizi makubwa sana! Lakini mzee huambiliki unaendelea kutwanga kotekote
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    kuna mambo mengi miongoni mwa hayo ni
    1) kuwa na pesa za ziada au zisizo na kazi
    2)ujinga, ushamba, kujifanya wewe ni mkali, ulimbukeni, kukosa heshima kwa mwenzio na kwa jamii kiujumla, wehu,kutojua responsibilities zako,
    3) Heshima zilizopita kiasi kwa mke wako, yaani mnakuwa hamko free kabisa kwa kila mtu, Hamongei kitu kingine chchote zaidi ya famila tu, hamchekeshani, hamtaniani, hakuna ubunifu (kila mtu anamwogopa mwenzie atamwona mala*a) kitandani,
    4) kuoa kusikokusudiwa-ndoa ya mkeka, kuchaguliwa mchumba, umeoa kwa sababu ulimpa mimba,
    5) kuchokana/mke kupunguza mvuto- kunenepa kuzidi kiasi (kama jamaaa ni mpenzi wa miiba na alikuchukua ukiwa Kiportable), Mwanamke kupoteza unadhifu aliokuwa nao(uvaaji, ujipambaji)
    basi sababu zipo nyingi mno ambazo zinawafanya watu kuendelea na nyumba ndogo ili hali gharama ya uendeshaji ni kubwa
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tena unamfungulia na biashara matata
     
  4. F

    Ferds JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Huo ni umalaya tu hauna justfication, acha hiyo mambo wewe
     
  5. Julz

    Julz Senior Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ......and men's nature usisahau!!!We were born to cheat, cant blame us its the hormones teh!!!
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kabisa mkuu
     
  7. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey. Customer care.
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    kimbweka kaka????
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nini tenaaa yakheee?
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    aaaaa bwanshemeg nakutafuta kule mimi kwenye baada ya yotee....rudi haraka shemeg akina rose washaanza kufumba vijicho vyaoo...
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu usiogope, tayarisha mambo tu
     
Loading...