Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TVT mchemsho kwenye taarifa ya habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FairPlayer, Aug 28, 2008.

  1. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Katika taarifa y ahabari leo saa mbili usiku TVT wametangaza kuwa zawadi ya mshindi wa Vodacom miss TZ amepewa gari aina ya RAV 4 Grand vitara ya million 42 na baadaye mwandishi aliyeleta habari ametangaza gari ina thamini ya Million 8 na nusu. Taarifa ya habri tarehe 28 August mwaka 2008

    HII NI MCHEMSHO AU?. Halafu tunamulaumu JK wakati Tz wenyewe ni wababaishaji.

    TIDO una kazi kweli kweli ndugu yangu.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mchemsho umeanza hapo..........
     
  3. Guma Mlugaluga

    Guma Mlugaluga Member

    #3
    Aug 29, 2008
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aliyeandika hiyo habari ni Mwandishi wa Habari au Mhandisi wa Habari. Kazi kweli kweli, unaweza kulia kwa hasira
     
  4. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #4
    Aug 30, 2008
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...............Daaah kweli hii NIMICHEMSHO plus plus ha haaaaaa
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    TvT au TBC? wewe mwenyewe umechemsha!

    Naona hii ni nyepesinyepesi; Mods vipi ule ukumbi utarudi lini?
     
Loading...