Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TV za Tanzania Ingeni mfano wa BBC Swahili

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mchokozi, Aug 28, 2012.

  1. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana kuanzia saa tatu usiku kipindi cha BBC swahili kilianza rasmi kurushwa kupitia STAR TV kilichonifurahisha ni mpangilio mzuri wa habari pamoja na picha, ninachojiuliza kwa nini TV za Bongo zinashindwa kuwa na mpangilio kama wa BBC?? mfano kwa habari za Bongo utakuta habari haiendani na picha au pengine utakuta mtangazaji amemaliza kuelezea tukio lakini picha inayokuja inachelewa dakika kadhaaa...... Watangazaji na mafundi mitambo jifunzeni japo kwa kuangalia BBC swahili.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    unawezaa kuweka clip ya hiyo habari ili sisi madongo kuinama
    tuweze kufaidi uhondo pia?
     
  3. S

    Starn JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwasababu hazina mpangilio
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimefurahia sana kipindi jamaa wamejipanga vema sana.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Wacha waje waiue CCM. CCM walizoea kulazimisha media kutangaza wanachotaka, sasa hawa jamaa wataingia mpaka uvunguni kusasamua uozo na utamu. 2015 hapatoshi.
     
Loading...