Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tv yangu imekua kama radio msaada wenu wakuu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LEGE, Aug 5, 2012.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    wakuu natanguliza shukrani kwenu kwa kuendeleza kutujuza na kutusaidia hapa jamvin sis wenye matatizo. Wakuu mim nina tv flat screen bapa aina ya sanyo model CE26LD81-B. Tv hii ilikuwa mwanzo nikiiwasha inatoa tu sauti inakaa kwa mda fulani kisha ndio inaanza kuonyesha picha.. Lakini sasa hivi imekuwa tofauti nikiiwasha inatoa tu sauti bila kuonyesha tena picha mwanzo ninapo iwasha display huwa nyeupe na taratibu huchange na kuwa black . Kuna baazi ya mafundi nimewauliza wanadai tv hizi za flat hazitengenezeki kwa kuwa zina saketi kama simu. Lakini kuna fundi aliniambia kuwa huwa wanabadili kadi na inakuwa powa ?? Mim nilikuwa naomba ushuri na utaalam wa haya mambo toka kwenu wakuu kwa yeyote mwenye maujuzi anisaidie?? Je kwa tatizo hilo tv inaweza pona??? Au ndio isha kufa??
     
  2. N

    Nali JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 652
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Pole! Emb chukua remote then angalia sehem iloandikwa tv/radio au video/audio then bonyeza kati ya hizo. Inawezekana ulibonyeza audio au radio ndio maana huoni picha. Vinginevyo tafuta fundi aliekaribu na wewe kwa msaada zaidi. Asante!
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    mkuu sio kwamba nikibonyeza ndio itakubali hapana?? Ni kwamba imehalibika kiasi kwamba hata nikiweka upande wa dvd bado itakuwa inatoa sauti tuu bila kutoa picha hivyo nakuwa kama nasikiliza redio
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    nadhani ufate ushauri wa fundi ...
     
  5. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    je ni frat ya chogo au frat ya lcd
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    ni frat ya lcd mkuu msaada wako??
     
Loading...