Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tv ya rangi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KELVIN CHARLES, Sep 10, 2012.

  1. K

    KELVIN CHARLES New Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAKUJA: Shkamoo mwenye duka
    MWENYEDUKA: Marahaba karibu unataka nini.
    WAKUJA: NImeambiwa unauza TV za rangi
    MWENYEDUKA: Haswa hili duka kubwa bwana, kila kitu cha electronics kiko hapa
    WAKUJA: Naomba TV ya rangi ya kijani
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Duh! Huyu atakuwa ni gamba
     
Loading...