Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TV Tuner for Laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Brakelyn, Oct 29, 2011.

  1. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wakubwa nimepata tatizo la sauti kwenye 'TV Tuner' ya Laptop aina ya Light Wave LW-UTV STIK, nimefuata maelezo yote ya Installation ya Drivers na Software yake kwenye Laptop lakini nikiConnect Cable kwenye Tuner sipati sauti kwenye Channels zote..ila nikitumia Antenna napata Local Channels ITV, Star', Ch10 na EATV na zinaonyesha na kutoa sauti vizuri lakini nikiWeka Cable napata channels nyingi lakini zote hazina sauti.. nimejaribu kubadilisha 'Video Standard' Pal, NTSC, ,,,,etc',,na 'Region' Tanzania haipo kwenye list hiyo lakini nimechagua South Africa kama nchi karibu na Tz' kama inavyoonekana kwenye attachment hapo lakini bado sauti haitoki ninapotumia Cable, Location yangu ni Arusha na Cable Vendor 'Milan',,,mwenye ujuzi wa hii maneno tafadhali sana,,,,,,:A S embarassed::A S embarassed:

    [​IMG]





    [​IMG]




    [​IMG]
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mwambie fundi a add 5.5 crystal .tatizo ni sound crystal
     
  3. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nashkuru mkuu, hiyo 5.5crystal inaongezwa ndani ya Laptop au Kwenye hii TV Tuner'? :poa
     
  4. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    He! Kumbe inawezekana kutazama TV kwenye computer? Niambieni nafanyaje wakuu ili na mimi niwemo kwenye ulimwengu wa habari.
    asanteni wakuu
     
  5. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mi niliponunua tv card kwa ajili ya desktop yangu waliniambia haitatoa sauti mpaka nibadili crystal..walinibadilishia hapo hapo dukani wakaichomea..ipo ndani ya tv tuner yako kaka...ukienda kwa fundi yeyote anayetengeneza computer/tv au redio atakusaidia.inatolewa hiyo crystal iliyopo wanakuwekea nyingine tatizo litakua limekwisha
     
  6. ljumuso

    ljumuso Senior Member

    #6
    Feb 20, 2014
    Joined: Jan 19, 2014
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    natafuta drivers sa hiyo tv tuner please nitumie kw ljumuso@gmail.com
     
Loading...