Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TV-Stations za Zenji vipi?

Discussion in 'Entertainment' started by PakaJimmy, Jan 17, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    WanaJF,

    Ukiwa Zanzibar ninaamini unakamata stesheni nyingi tu za TV za Bara.

    Lakini inakuwaje huku bara hatushiki stesheni za Zanzibar za TV?, au shida hii ni huku mkoani tu nilipo mimi?

    Kwa wanaotumia antenna za CHADEMA, hapo ndo usijaribu kabisa, lakini mimi hata FTA-dish nimegonga ukuta, sikamati kitu toka Tanzania yetu ya Visiwani...Kunani?

    Lakini, kimsingi ingekuwa ni jambo jema sana kama stesheni za Zanzibar zingekuwa zinakamata Bara vizuri, maana ingesaidia kuona hadharani baadhi ya mambo ambayo kwa sasa yanazua utata mwiingi bila sababu.

    Naomba maoni yenu wanajamvi.
     
  2. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maoni yangu Wahusika na vyombo hivyo waboreshe TV zao. Yaani toka Zanzibar ipate uhuru (Mapinduzi Zanzibar 1964) mpaka leo kweli hata TVZ inashindwaje kurusha matangazo yao kwenye Satellite ili nasisi wa bara angalau tuweze kuyapata kupitia kwenye dish.

    Wazanzibar hebu mulione hili. Na sisi tunahitaji kujua nini kinaendelea huko visiwani kama nanyi mnavyojua kinachoendelea huku bara. Chonde chonde chonde!!!!!!!!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kigogo , McFroasty, na Kibunago...some inputs on this chronic matter!
     
  4. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    umeme hawana unazungumzia satellite? hawana ile kitu inaitwa contingency planning na sifikirii kama watakuwa nayo


    anning
     
  5. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Suala la wao kutokuwa na umeme ni suala la mpito, mtoa mada PJ yeye anazungumzia suala hili katika maana pana zaidi na mchangiaji mmoja anazungumzia tangu mapinduzi ya 64 na hasa ikizingatiwa kwamba wao walikuwa wa kwanza kuwa na TV.
    Kwa hiyo kimsingi sintofahamu ya PJ haijajibiwa.
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    TV za Morogoro zinafika Kagera?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Is that so?

    Kwahiyo un alinganisha Zanzibar na Morogoro eeh?

    Hujui Zenji ni nchi ya kwanza katika sEHEMU KUBWA KABISA YA aFRICA KUPATA tv YA RANGI?

    Sasa kinachowashinda kupatikana kwa sattelite ninini?, au ni regulation za idara ya mawasiliano, TCRA ZINAWABANA?

    Lakini mimi binafsi naona ni mapungufu makubwa sana haya..sijui wenzangu!
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna baadhi ya maaneo ya DSM yalikuwa yanaweza kushika TVZ vizuri huko miaka ya nyuma, kwa sasa sina hakika kama bado TVZ ina nguvu ya kurusha matangazo yake hadi huko Bara.
     
  9. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fikiri zanzibar tu wewe!!!! uku umeme hakuna,maji safi na salama yakutafuta ....chakula cha bei juu wewe unafikiria tv station nani ataweza kuiendesha bila umeme wa uhakika na wafanyakazi wapatiwe mishahara mizuri ile waweze kununua maji na vyakula.....watu wanaisha zanzibar wanaisha maisha ya kujifunza shida na raha....mzanzibar anaishi kokote hapa dunia.
     
Loading...