Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tv (sony bravia, lcd 32'') , laptop (hp), digital camera (sony) - msaada tafadhali

Discussion in 'Matangazo madogo' started by munisijo, Aug 22, 2012.

  1. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Wanajanzi,

    Mwenzenu yamenikuta, lasti week wenye mji wao walinitembelea, wakanivunjia ki-appartment changu cha kupanga hapa SINZA na kuniibia nilivyoviorothesha hapo juu...tena mchana kweupe mida ya kuanzia 1400h nikiwa mzigoni! Nimeamua kukubali matokeo lakini ombi langu ni kwa wale tu wenye uzoefu na wanavyojua hawa watu huwa wana-operate vipi, kuna popote/chochote naweza kufanya kuweza kuvitapa tena???
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu,

    ngoja waje wazoefu wakusaidie
     
  3. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0


    Pole sana.

    Mimi pia yamenikuta - na nimekubali matokeo kwani nimeshindwa kutafuta.
    USHAURI: - Ongeza security kwenye appartment yako - weka alarm mlangoni - badilisha vitasa etc. Weka hata grill mlango wa mbele kama wamepitia hapo. Otherwise ndugu yangu - unajuaje vimeenda uzwa mbali??

    Ni wengi wanalia na hili jambo - again POLE ila hauko peke yako.
     
  4. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Thx yatima...life goes on, wakati si tunapinda migongo kwa kazi ngumu...wao wanaenda kwenye milango yetu!Anyway, 40 yao itafika hata kama si kwetu...
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    aggrey kkoo....kama unamjua mtu muulize vizuri
     
  6. m

    mussaar Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka pole sana kwa yalio kukuta usijali we sahau na mungu atakujalia utapata zaidi ya hivyo. ila unatakiwa kuongeza ulinzi nyumbani kwako
     
  7. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Pole sana ndugu,ongeza tu ulinzi hapo kwenye hiyo sehemu ,otherwise tafuta eneo ambalo lina usalama zaidi na uhame hapo.
     
Loading...